ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 32gb embedded industrial pc ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
10.4 นิ้วที่ทนทานเต็ม IP67 NEMA 4x Marine Panel PC 1024x768
| ซีพียู: | RK3288, RK3399, Intel J1900, E3845, ตัวเลือก i3/i5/i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 10.4" |
17.3 "IP69K แผงหน้าจอสัมผัส PC I3-8145U สแตนเลส 316L ทนทาน
| ซีพียู: | ตัวเลือก Intel i3-8145U, Inte i5/i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 17.3" |
IP69K SUS316L ออลอินวันพีซี PCAP แผงสัมผัสแบบสัมผัสกันฝุ่น PC
| ดูนางฟ้า: | 70/70/60/70 |
|---|---|
| IP Rating: | IP66/IP67 |
| แตะตัวเลือก: | ตัวต้านทาน PCAP |
All-Aluminum Fanless Box PC LED Touch Monitor Industrial Box PC Embedded Box Computers
| เครื่องประมวลผล: | Intel Core i5/i7 8/9/10th GER H Series CPU |
|---|---|
| หน่วยความจำระบบ: | DDR4 SODIMM X2 สูงถึง 32GB |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ: | -30℃ ถึง +70℃ |
27" panel mount industrial HMI panel PC pure flat surface embedded touch computer
| แบบอย่าง: | ITD27PPCT × B- ×× x × x |
|---|---|
| เครื่องประมวลผล: | lntel® J6412, n97 & 4 th ~ 12 th gen u-series core tm i3/i5/i7 |
| หน่วยความจำ: | ประเภทหน่วยความจำขึ้นอยู่กับรุ่น CPU |
7 " ปานีลปลาย PC กับ NFC RFID การ์ดอ่านสําหรับการควบคุมการเข้าประตูป้องกันการเข้า เข้าร่วม Android Windows
| ความสว่าง: | 250CD/500CD/M2 |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | DC12V, DC9-36V |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัสแบบต้านทาน, กระจกนิรภัย AR/AG/AF, การยึดเกาะแบบออปติคอล |
Linux Ubuntu 250nits Open Frame Touch Screen VESA สำหรับ Kiosk
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1024X768 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 250nits, 500, 1000nits เป็นตัวเลือก |
| หน่วยประมวลผล: | RK3288, RK3399, Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
waterproof industrial panel pcs with open platform RFID 125KHz J1900 quad core processor
| ซีพียู: | อินเทล J1900 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 10.4" |
ip65 แผงพีซี 21.5 นิ้วสแตนเลส 304 สำหรับอุตสาหกรรมอาหาร
| ซีพียู: | Intel J1900, Intel i3/i5/i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 21.5" 250nits, 1000nits 1500nits เป็นทางเลือก |

