ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 32gb embedded industrial pc ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
7' ลงในอุตสาหกรรม LCD มอนิเตอร์แข็งแรง HD ทั้งหมดในหนึ่ง Fanless touchscreen PCs PCAP
| เวลาการส่งมอบ: | 10-15 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| : |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ฝังแผงพีซี 19 นิ้วอุตสาหกรรม 250cd / m2 1280X1024
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์ Intel® Core™ i5-7200U |
|---|---|
| ขนาด: | 19" |
| พื้นที่ใช้งาน: | 376.32(ส) X 301.06(V)มม. |
21.5 "SS316 Android Touch Panel PC เต็ม IP66 IP67 RS232
| ซีพียู: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 21.5" |
เครื่องคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมที่ทนทานต่อการใช้งานหนักสแตนเลส 27 "คอมพิวเตอร์ Intel J1900 8G RAM 120G SSD
| ดูเทวดา: | 89/89/89/89 |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 / IP66 / IP67 |
| แตะตัวเลือก: | PCAP, IR |
อุตสาหกรรมอุตสาหกรรมมินิพีซีแบบฝัง Intel J1900 4G RAM 120G SSD Fanless ตัวเครื่องอะลูมิเนียม
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์ Intel Celeron N2830 ดูอัลคอร์ 2.16GHz |
|---|---|
| กราฟิก: | กราฟิก Intel HD NM70 Express |
| หน่วยความจำ: | 2GB, up to Max. 2GB ถึงสูงสุด 8GB 8GB |
คอมพิวเตอร์กล่องฝังตัวอินพุต DC12V ที่ทนทานในอุตสาหกรรมพร้อมตัวเชื่อมต่อ M12
| ซีพียู: | Intel J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7, ARM ที่ใช้ Android เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| วัสดุ: | ปลอกอลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| I/Os กันน้ำ: | 2 x COM, 2 x USB, 1 x LAN, 1x ขั้วต่อ DC M12 |
พีซีแบบฝังกล่อง Fanless คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมฝังตัวพร้อมสล็อต PCI / PCIe 2 ช่อง
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| MTBF: | 50000hours |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
10.4' ใส่เครื่องจอ LCD อุตสาหกรรมแข็งแรง HD All In One Fanless Touch PCs
| เวลาการส่งมอบ: | 10-15 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| : |
15' บันทึก LCD รู๊กเกอร์ HD All In One Fanless Resistive Panel จอพีซีจอสัมผัส J1900
| เวลาการส่งมอบ: | 10-15 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| : |
12.1' 'ติดตั้งอุตสาหกรรม LCD รูบเกด HD ทั้งหมดในหนึ่ง Fanless แพนลิสัมผัส PC J1900
| เวลาการส่งมอบ: | 10-15 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| : |

