ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 32gb embedded industrial pc ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
การติดตั้งแบบฝังตัว 17inch Pc Panel หน้าจอสัมผัส Die Casting สำหรับระบบอัตโนมัติ
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1280×1024 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350nits, 1000nits/1500nits เป็นทางเลือก |
| โปรเซสเซอร์: | Intel J1900, Intel J4125, Intel i3/i5/i7 รุ่นที่ 4 ~ 11 |
7th Gen Intel Core Embedded Box คอมพิวเตอร์ที่มีโมดูล 4G 4G ในตัว
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| MTBF: | 50000hours |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
8' ลงประกอบอุตสาหกรรม LCD หนาแน่นจอ HD ทั้งหมดในหนึ่ง Fanless touchscreen PC
| เวลาการส่งมอบ: | 10-15 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| : |
จอแบนเมาท์แบน Bezel PC 8 นิ้วอุตสาหกรรม AIO หน้าต่าง J1900 / I3 / I5
| คะแนน IP: | แผงด้านหน้า IP65 |
|---|---|
| สัมผัสเทคโนโลยี: | Capacitive Touch ที่คาดการณ์ไว้กับ 10 จุดสัมผัส / สัมผัสแบบ Resistive |
| มติ: | 800x600 |
12.1' 'ติดตั้งอุตสาหกรรม LCD ทนทาน IP65 HD PCs All In One ไม่มีแฟน PCAP แผนสัมผัส Mount J1900
| เวลาการส่งมอบ: | 10-15 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| : |
IP67 แผงพีซีที่ทนทาน 7 "คอมพิวเตอร์หน้าจอสัมผัส Intel I5 10210u
| ซีพียู: | Intel Core i5-210u, ดาวหางเลค |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 7" |
Fanless MarineTouch Panel PC อุตสาหกรรม 11.6 นิ้ว 0-100% การควบคุมความสว่าง
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | โครงเหล็ก ฝาหน้าอะลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่อยู่อาศัย: | แผง/ตัวยึดแบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
IP69K กันน้ำ 13.3 "HMI แผง PC ตัวเชื่อมต่อ M12 สแตนเลส
| ซีพียู: | Intel J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7 5th gen. Intel J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7 รุ่ |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 13.3" |
Fanless Rugged Panel PC 15 นิ้ว คอมพิวเตอร์ระบบสัมผัสแบบปิดสนิท
| ซีพียู: | อินเทล J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7 Comet Lake |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 15" |
CE FCC RoHS ทนทาน IP66 IP65 แผงพีซีความสว่างสูง 1,000cd / ㎡
| ประเภทเซลล์/พื้นผิวแก้ว: | ที.ที.เอฟ |
|---|---|
| ความสว่าง/ความคมชัด: | 1,000cd/㎡/1400:1 |
| การปฏิบัติตาม: | CE, FCC, RoHS |

