ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 32gb embedded industrial pc ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
Intel J1900 I3 I5 I7 Embedded 15.6 "Industrial Panel PC 250nits
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์Intel® Core i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| อุณหภูมิการเก็บรักษา: | -20 ~ 70 ℃ |
| มติ: | 1366 x 768 หรือ 1920 x 1080 |
IP65 ฝังตัวหน้าจอสัมผัสคอมพิวเตอร์แผงทนทานสำหรับครัวทำความสะอาดง่าย
| ซีพียู: | Intel i3 7100U |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 4GB, max. DRAM 4GB, สูงสุด 16G 16G |
| การเก็บรักษา: | 120g |
แผงพีซีแบบติดผนังที่ทนทานแบบฝัง Capacitive 1024x768 300cd / M2
| ดูนางฟ้า: | 85/85/85/85 |
|---|---|
| IP Rating: | IP66/IP67 |
| แตะตัวเลือก: | ตัวต้านทาน PCAP |
Android 7.0 20W 10.4 "1000nits Touch Panel Fanless PC SCADA
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1920x1080 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 250, 1000nits เป็นตัวเลือก |
| หน่วยประมวลผล: | Android, X86 สำหรับอุปกรณ์เสริม |
DC 9-36V Hmi พีซีจอสัมผัสฝังตัว 1024x768 พร้อม GPIO
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 800 x 600 หรือ 1024x768 |
|---|---|
| ความสว่าง: | ตัวเลือก 300, 1,000 nits |
| หน่วยประมวลผล: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
10.4' ใส่ LCD แผนที่แข็งแกร่ง HD ติดจอทั้งหมดในเครื่องเดียว PC ไม่มีแฟน
| เวลาการส่งมอบ: | 10-15 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| : |
1366x768 1000Mbps Ethernet แผงอุตสาหกรรมที่ทนทาน 250nits
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์Intel® Bay Trail Celeron Quad Core J1900 2.0GHz |
|---|---|
| ชิปเซ็ตกราฟิก: | CPU กราฟิกรวม HD และรองรับ 1080p |
| แลน: | 1 x 10/100 / 1000Mbps Ethernet |
All In One Touch Screen PC แผงพีซีขนาด 15 นิ้ว PCAP Resitive สำหรับคลังสินค้าลอจิสติกส์
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1024×768 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 1000nits, 350nits, 1500nits เป็นทางเลือก |
| โปรเซสเซอร์: | Intel J1900, Intel J4125, Intel i3/i5/i7 |
18.5 "อุตสาหกรรมแผงพีซีที่ทนทานสแตนเลส J6412 Elkhart Lake
| ซีพียู: | Intel J6412 Elkhart Lake, ตัวเลือก Inte i3/i5/i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 18.5" |
15.6 "พีซีแผงอุตสาหกรรมสแตนเลสที่ทนทานสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
| ซีพียู: | Intel J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7 ตัวเลือก |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 15.6" |

