ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 32gb embedded industrial pc ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
กล่องโซลูชันจอภาพระบบสัมผัส LED สำหรับพีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัวที่ทนทาน
| โปรเซสเซอร์: | ออนบอร์ด Intel® 7th i5/i7-HQ CPU |
|---|---|
| หน่วยความจำระบบ: | DDR4 SODIMM x2 สูงสุด 32GB |
| อีเธอร์เน็ต: | 4×Gbe SODIMM×2 สูงสุด 32GB |
ITD IP67 Embedded Industrial PC โซลูชั่นจอสัมผัส LED ที่ทนทาน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1-5pcs / CTN, ปลอดภัย, มั่นคง, เหมาะสำหรับการขนส่งระหว่างประเทศ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 ชิ้นต่อเดือน |
DC12V Embedded Industrial PC กล่องมินิพีซีอุตสาหกรรมกันน้ำ
| โครงสร้างกล่อง: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ซีพียู: | อินเทล J1900//J4125/J6412/i3,i5,i7/Android |
| I/O กันน้ำเริ่มต้น: | 2×USB, 1×RJ45, 1×DC12V, 1×COM พอร์ต USB/COM เพิ่มเติม, เอาต์พุต HDMI, เสียง และอื่นๆ |
Black Industrial Mini Embedded PC ที่ใช้โปรเซสเซอร์ Intel I3 / I5 / I7
| วัสดุตัวเรือน: | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ประเภทที่พัก: | VESA การติดตั้ง, การติดตั้งด้านข้าง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ HDMI Linux 1000Mbps Fanless Embedded Box PC
| คุณสมบัติ: | ระบบ IPC ที่ประหยัดพลังงานและไม่มีพัดลม |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย: | ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปแข็งแรงทนทาน |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
ความแม่นยำสูงฝังตัว PC อุตสาหกรรม / Fanless คอมพิวเตอร์ฝังตัว 2GB
| ซีพียู: | Intel Bay Trail-M J1900 Quad-Core 2.0GHz |
|---|---|
| เสียง: | MIC-IN, LINE-OUT |
| หน่วยความจำ: | 2GB, up to Max. 2GB ถึงสูงสุด 8GB 8GB |
Intel I3 I5 I7 พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังที่ทนทานพร้อมพอร์ต USB 6 COM 2 LAN 2
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| MTBF: | 50000hours |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
เกรดอุตสาหกรรม Fanless ฝังตัว PC อุตสาหกรรมสูงสุด 9 พอร์ต USB 8 COM
| ซีพียู: | Intel Bay Trail-M J1900 Quad-Core 2.0GHz |
|---|---|
| เสียง: | MIC-IN, LINE-OUT |
| หน่วยความจำ: | 2GB, up to Max. 2GB ถึงสูงสุด 8GB 8GB |
Industrial Embedded Industrial PC Mini Box J1900 พร้อมพอร์ต RS485
| ซีพียู: | Intel Bay Trail-M J1900 Quad-Core 2.0GHz |
|---|---|
| เสียง: | MIC-IN, LINE-OUT |
| หน่วยความจำ: | 2GB, up to Max. 2GB ถึงสูงสุด 8GB 8GB |
350nits X86 เครื่องอ่าน QR NFC QR แบบฝังแผงพีซี VESA 1024x768
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1024 x768 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350 |
| หน่วยประมวลผล: | ARM, ntel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |

