ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 32gb embedded industrial pc ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลสสตีล 43 55 นิ้ว IP65 หน้าจอสัมผัส Capacitive PC
| ซีพียู: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 43"55" max. สูงสุด 43 "55" 65" 65" |
พานีลจอสัมผัสที่ติดตั้ง PC 19' Intel Core i5-7200U 2.5GHz TFT LCD PC อุตสาหกรรม
| ซีพียู: | เครื่องประมวลผล Intel® CoreTM i5-7200U |
|---|---|
| ขนาด: | 19" |
| พื้นที่ใช้งาน: | 376.32(ส) X 301.06(วี)มม |
แผงกันน้ำที่ทนทานอุตสาหกรรมกันน้ำแพลตฟอร์มเปิดพีซี RFID โปรเซสเซอร์ 125KHz J1900 Quad Core
| ซีพียู: | อินเทล J1900 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 10.4" |
5 สายแผงหน้าจอสัมผัสแบบ Resistive PC PC IP66 IP67 กันน้ำมาตรฐาน 17 "CE
| ซีพียู: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 17" |
PCAP 1280x800 พีซีหน้าจอสัมผัสที่ทนทาน MIL-STD-810G พร้อมเครื่องสแกนบาร์โค้ด
| ความละเอียดดั้งเดิม: | ตัวเลือก 1280x800 1920*1200 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 450nits สามารถอ่านได้ภายใต้แสงแดด |
| โปรเซสเซอร์: | Intel Cherry-Trail Z8350 Quad Core |
หนาแน่น กันน้ํา ใส่ใน Android PC อุตสาหกรรม IP67
| ซีพียู: | ARM OCTA CORE RK3588, Cortex-4 × A76+4 × A55 |
|---|---|
| จีพียู: | Mali-G610 MP4 Quade GPU รองรับ OpenGL ES3.2 / OpenCl 2.2 / Vulkan1.1, 450 GFLOPS |
| เอสดีแรม: | ค่าเริ่มต้นเป็น LPDDR4/LPDDR4X 4GB 64 บิต LPDDR4/LPDDR4X, สูงสุด 64GB |
แพนล์ PC ขนาด 7 นิ้ว NFC RFID การ์ดอ่าน QR Code 2D Scanner แพนล์อุตสาหกรรมฝังใน PC pcap touch screen
| ความสว่าง: | 250CD/500CD/M2 |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | DC12V |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัสแบบต้านทาน, กระจกนิรภัย AR/AG/AF, การยึดเกาะแบบออปติคอล |
อุตสาหกรรม HMI 10 นิ้ว PoE Panel Mount Touch Screen Pc
| ซีพียู: | Intel J3160 |
|---|---|
| ชนิด: | พีซีแผงฝังแผงพีซีอุตสาหกรรม |
| มติ: | 1280x800 |
ฝังตัว RK3288 Android Fanless PC Box กล่องอลูมิเนียมอัลลอยด์
| โปรเซสเซอร์: | ARM ควอดคอร์ Cortex-A17, 1.8GHz |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | RK3288 (RK3566, RK3399 ตัวเลือก) |
| หน่วยความจำ: | 2GB,4GB |
ตัวเครื่องอลูมิเนียม Fanless Mini Embedded PC 2 * RJ45 / 4 * USB RS232 RS485
| วัสดุตัวเรือน: | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ประเภทที่พัก: | VESA การติดตั้ง, การติดตั้งด้านข้าง |

