ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
55 "HD Outdoor LCD Display All In One จอคอมพิวเตอร์ VESA / Chassis Mount
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็กพร้อมทาสีป้องกันสนิมกลางแจ้ง |
|---|---|
| ประเภทที่พัก: | VESA การติดตั้ง Chassis Mount |
| MTBF: | 50000hours |
มอนิเตอร์จอสัมผัส LCD ด้านนอกประเภทอุตสาหกรรม 27 นิ้ว จอแสดงความสว่างสูง พร้อมการผูกประสาท
| พอร์ตอินพุต: | I/O กันน้ำเริ่มต้น: อินพุต HDMI × 1 (ตัวเลือกอินพุตวิดีโอเพิ่มเติม) |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | จอ LCD 27 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | อินพุต DC24V (อุปกรณ์เสริมอินพุต AC110 ~ 240V) |
จอ LCD ระบบสัมผัสสำหรับใช้งานภายนอกเกรดอุตสาหกรรม ขนาด 55 นิ้ว ความสว่างสูง พร้อมเทคโนโลยี Optical Bonding ดีไซน์บางเฉียบและขอบจอบางพิเศษ
| พอร์ตอินพุต: | HDMI×1, USB×2, RJ45×1, WIFI×1; ตัวเลือก I/O อื่นๆ |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | แผน LCD ขนาด 55' |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 180-264V, 50/60Hz |
มอนิเตอร์จอสัมผัส LCD ด้านนอกประเภทอุตสาหกรรม ขนาด 49 นิ้ว แสดงความสว่างสูง ด้วยการเชื่อมต่อทางออปติกัล
| พอร์ตอินพุต: | HDMI×1, USB×2, RJ45×1, WIFI×1; ตัวเลือก I/O อื่นๆ |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | แผงจอแอลซีดี 49 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 180-264V, 50/60Hz |
จอแสดงผล LCD แบบสัมผัสสำหรับภายนอกเกรดอุตสาหกรรม ขนาด 49 นิ้ว ความสว่างสูง พร้อม Optical Bonding ติดผนัง
| พอร์ตอินพุต: | HDMI×1, USB×2, RJ45×1, WIFI×1; ตัวเลือก I/O อื่นๆ |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | แผงจอแอลซีดี 49 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 110-240V, 50/60Hz |
จอแสดงผล LCD ระบบสัมผัสสำหรับภายนอกเกรดอุตสาหกรรม ขนาด 43 นิ้ว ความสว่างสูง พร้อม Optical Bonding ติดตั้งบนผนัง
| พอร์ตอินพุต: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; ตัวเลือก I/O อื่น ๆ |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | จอ LCD 32 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 110-240V, 50/60Hz |
จอแสดงผล LCD ระบบสัมผัสสำหรับภายนอกเกรดอุตสาหกรรม ขนาด 43 นิ้ว ความสว่างสูง พร้อม Optical Bonding
| พอร์ตอินพุต: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; ตัวเลือก I/O อื่น ๆ |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | จอ LCD 32 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 110-240V, 50/60Hz |
มอนิเตอร์จอสัมผัส LCD ด้านนอกเกรดอุตสาหกรรม 43 นิ้ว แสดงความสว่างสูง ด้วยการเชื่อมโยงทางออปติกัล
| พอร์ตอินพุต: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; ตัวเลือก I/O อื่น ๆ |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | จอ LCD ขนาด 21.5 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 180-264V, 50/60Hz |
จอภาพทัชสกรีน LCD กลางแจ้งระดับอุตสาหกรรม ขนาด 21.5/43/49/55 นิ้ว ความสว่างสูง พร้อม Optical Bonding, ดีไซน์ขอบบางเฉียบ
| พอร์ตอินพุต: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; ตัวเลือก I/O อื่น ๆ |
|---|---|
| แผง LCD: | จอ LCD ขนาด 21.5 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 180-264V, 50/60Hz |
มอนิเตอร์จอสัมผัส LCD ด้านนอกเกรดอุตสาหกรรม 32 นิ้ว แสดงความสว่างสูงด้วยการผูกประสาท
| พอร์ตอินพุต: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; ตัวเลือก I/O อื่น ๆ |
|---|---|
| แผง LCD: | จอ LCD 32 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 110-240V, 50/60Hz |

