ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
24" Industrial HMI Panel PC สําหรับอัตโนมัติโรงงาน คอมพิวเตอร์จอสัมผัสที่แข็งแกร่ง พร้อม IP65 Protection & Multi-Protocol Industrial I/O ไม่มีพัดลมทั้งหมดในหนึ่ง
| Processor: | Onboard Intel Celeron J1900/4th 6th/7th/8th Gen.Core i3/i5/i7,J6412,J4125 |
|---|---|
| Storage Disk Driver: | 1xMSATA,1XSATA,1XM.2 |
| OS support: | Windows 7/8/10/11.WIN CE,LINUX |
10.1" มีหลายฟังก์ชัน พีซีเอพี ทัชพานิลพีซี องค์ประกอบการอุตสาหกรรม NFC/RFID/Fingerprint/Thermal Print Integrated Solution
| Active Area: | 216.96(H) x 135.6(V)mm |
|---|---|
| View angle: | 85/85/85/85 |
| Input Voltage: | DC12V |
15.6" IP69K สแตนเลส โยค-มอนท์ VESA มอนท์ ปรับน้ํา แพนเอล PC อุตสาหกรรม รู๊กเกอร์ คอมพิวเตอร์จอสัมผัสสําหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
| พื้นที่ใช้งาน: | 476.64(ก) × 268.11(ส) |
|---|---|
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 |
12.1 นิ้ว กันน้ํา ติดตามการตกปลา หนาแน่น Marine Display สําหรับนักตกปลา
| ขนาด: | 12.1” |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน: | 258.048(ส) ×161.28(วี)มม |
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1920×1200 |
15.6" โมเนอร์สัมผัสที่กระชับกระชับแสงแดดที่อ่านได้ของ PCAP IP66/IP67 กันน้ําเต็ม สําหรับเรือ / การประมง
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1920*1080 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 1,500 นิต |
| สัญญาณอินพุต: | อินพุต HDMI |
จอแสดงผล LCD ระบบสัมผัสสำหรับภายนอกเกรดอุตสาหกรรม ขนาด 43 นิ้ว ความสว่างสูง พร้อม Optical Bonding ติดตั้งบนผนัง
| พอร์ตอินพุต: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; ตัวเลือก I/O อื่น ๆ |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | จอ LCD 32 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 110-240V, 50/60Hz |
จอแสดงผล LCD ระบบสัมผัสสำหรับภายนอกเกรดอุตสาหกรรม ขนาด 43 นิ้ว ความสว่างสูง พร้อม Optical Bonding
| พอร์ตอินพุต: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; ตัวเลือก I/O อื่น ๆ |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | จอ LCD 32 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | 110-240V, 50/60Hz |
ITD IP65/66/67 คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบฝัง จอภาพ LED แบบสัมผัสที่ทนทาน โซลูชันคอมพิวเตอร์ Android แบบกันน้ำ - RK3588
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1-5pcs / CTN, ปลอดภัย, มั่นคง, เหมาะสำหรับการขนส่งระหว่างประเทศ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 ชิ้นต่อเดือน |

