ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
กล่องโซลูชันจอภาพระบบสัมผัส LED สำหรับพีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัวที่ทนทาน
| โปรเซสเซอร์: | ออนบอร์ด Intel® 7th i5/i7-HQ CPU |
|---|---|
| หน่วยความจำระบบ: | DDR4 SODIMM x2 สูงสุด 32GB |
| อีเธอร์เน็ต: | 4×Gbe SODIMM×2 สูงสุด 32GB |
ป้ายดิจิตอลฝังตัวแบบอินเทอร์แอกทีฟอิสระสำหรับอุตสาหกรรมในร่ม
| ขนาด: | 21.5'' |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน: | 476.64(สูง)x248.25(V) |
| สนามพิกเซล: | 0.24825 |
2xIntel I225V 2.5G Embedded Industrial PC รองรับโซลูชั่นการแสดงผล 5G
| โปรเซสเซอร์: | Intel Atom J4125/J6412 Intel 8/10/11th Core i3/i5/i7 CPU |
|---|---|
| หน่วยความจำระบบ: | J4125/J6412: DDR4 SODIMM x1 8/10/11th: DDR4 SOIMM x2 |
| อีเธอร์เน็ต: | 2 x 2.5Gbe RJ45 Intel I225V (ตัวเลือก 4*2.5G |
คอมพิวเตอร์กล่องฝังตัวอินพุต DC12V ที่ทนทานในอุตสาหกรรมพร้อมตัวเชื่อมต่อ M12
| ซีพียู: | Intel J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7, ARM ที่ใช้ Android เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| วัสดุ: | ปลอกอลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| I/Os กันน้ำ: | 2 x COM, 2 x USB, 1 x LAN, 1x ขั้วต่อ DC M12 |
ITD IP67 Embedded Industrial PC โซลูชั่นจอสัมผัส LED ที่ทนทาน
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1-5pcs / CTN, ปลอดภัย, มั่นคง, เหมาะสำหรับการขนส่งระหว่างประเทศ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 ชิ้นต่อเดือน |
ตัวเครื่องอลูมิเนียม Fanless Mini Embedded PC 2 * RJ45 / 4 * USB RS232 RS485
| วัสดุตัวเรือน: | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ประเภทที่พัก: | VESA การติดตั้ง, การติดตั้งด้านข้าง |
ITD IP65/66/67 คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมแบบฝัง จอภาพ LED แบบสัมผัสที่ทนทาน โซลูชันคอมพิวเตอร์ Android แบบกันน้ำ - RK3588
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1-5pcs / CTN, ปลอดภัย, มั่นคง, เหมาะสำหรับการขนส่งระหว่างประเทศ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 ชิ้นต่อเดือน |
คอมพิวเตอร์แบบกล่องไร้พัดลมสำหรับอุตสาหกรรมอลูมิเนียมทั้งหมด, IBC6
| โปรเซสเซอร์: | Intel i3/i5/i7 ทุกรุ่น U&Intel Celeron J series CPU |
|---|---|
| หน่วยความจำระบบ: | ค่าเริ่มต้น 128G SSD สูงสุด สูงสุด 1TB mSATA SSD; รองรับ SSD และ HDD ขนาด 2.5 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40 ~ 75 ℃ |
ITD IP65/55/67 เครื่องพิสูจน์อุตสาหกรรมที่ติดตั้ง เครื่องพิสูจน์ LED ที่แข็งแกร่ง
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1-5pcs / CTN, ปลอดภัย, มั่นคง, เหมาะสำหรับการขนส่งระหว่างประเทศ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 ชิ้นต่อเดือน |
All-Aluminum Industrial Fanless Box PC, รองรับ CPU Intel i3/i5/i7 ทุกรุ่น U&Intel Celeron J ซีรี่ย์ 2×LAN,6× COM(RS232/RS422/RS485,6×USB
| เครื่องประมวลผล: | Intel i3/i5/i7 ทุกรุ่น U&Intel Celeron J series CPU |
|---|---|
| หน่วยความจำระบบ: | ค่าเริ่มต้น 128G SSD สูงสุด สูงสุด 1TB mSATA SSD; รองรับ SSD และ HDD ขนาด 2.5 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40 ~ 75 ℃ |

