ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 32gb embedded industrial pc ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
VESA Mount Multi Touch Panel พีซี Windows Kiosk กันน้ำสำหรับโรงพยาบาล
| ซีพียู: | Intel J1900 Quad Core |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM4GB, max. DRAM4GB สูงสุด 8G 8G |
| การเก็บรักษา: | 64G, 120G, 240G, ตัวเลือก |
15 นิ้ว 50W 1024X768 SS316L พีซีแผงที่ทนทานสำหรับอุตสาหกรรมอาหาร
| ซีพียู: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 ถึงเจนเนอเรชั่นที่ 10 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 15" |
1280X1024 SS แผงอุตสาหกรรมที่ทนทานพีซี 45W หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive แบบต้านทาน
| ซีพียู: | Intel J1900/i3/i5/i7/RK3288/RK3399 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 19" |
DC12V 19in Industrial Android Panel PC ที่ปิดสนิท SATA
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | DC12V 2.0 |
|---|---|
| การทำงาน/ประหยัดพลังงาน: | 30-50W |
| การติดตั้ง: | เม้าท์ VESA |
แผงอุตสาหกรรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ PC IP68 IP69K กันน้ำกันฝุ่นแบบเต็ม
| ซีพียู: | Intel J1900/i3/i5/i7/RK3288 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 19" |
1280x800 1000nits แผงอุตสาหกรรมแบบไม่มีพัดลม Pc DC9-36V สำหรับรถยนต์
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1280x800 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 300, 1,000nits เป็นตัวเลือก |
| หน่วยประมวลผล: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
10 นิ้ว 1280X800 SUS316L Android Panel Pc NEMA4x สำหรับอุตสาหกรรมเครื่องดื่ม
| ซีพียู: | RK3288, RK3399 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 10.1" |
หน้าจอ PC ขนาด 21.5 นิ้ว IP65 และอุณหภูมิการทำงานที่กว้าง Stainless Steel Waterproof AIO
| รายละเอียดการบรรจุ: | โฟม, กล่องหลัก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | หนึ่งเดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
1024x768 1000nits Pc Panel Touch Screen Linux Ubuntu 18.04 Linux
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1024X768 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 500, 1000nits เป็นตัวเลือก |
| หน่วยประมวลผล: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
1000nits 1024x768 Industrial Hmi Touch Panel VESA พร้อม GPIO Windows
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 800x600 หรือ 1024x768 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350, 1,000nits เป็นตัวเลือก |
| หน่วยประมวลผล: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |

