ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
1000nits Chassis PCAP Touch Monitor แสงแดดอ่านได้ 1024×768 ITD 12.1' 'เกรดอุตสาหกรรม
| การจัดอันดับ IP: | แผงด้านหน้า IP65 |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | อะแดปเตอร์ไฟ AC ภายนอกถึง 12VDC พร้อมสากล/ |
| ความละเอียดการแสดง: | 1024×768 |
13.3" ปรับปรุงการเปิดกรอบ PCAP มอนิเตอร์สัมผัส แอนดรอยด์ Windows แพนเอล PC
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง: | ความกว้าง: 336.4 มม. ความสูง: 214 มม. ความลึก: 30.8 มม |
| น้ําหนัก: | 2.3กก. / 4กก. (ประมาณ) |
15.6" โมเนอร์ออนไลน์แบบเปิดกรอบ PCAP Touch Monitor FHD จอ LCD อุตสาหกรรม
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง: | ความกว้าง: 388.46 มม. ความสูง: 240.46 มม. ความลึก: 40.7 มม. |
| น้ําหนัก: | 2.64กก |
12.1 '' จอสัมผัสอุตสาหกรรม 800 * 600 ความละเอียด 50,000 ชั่วโมง '
| ชื่อ: | แผง LCD เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
| ความชื้นในการทำงาน: | 10% -90% (ไม่กลั่นตัว) |
แผงจอแอลซีดีอุตสาหกรรมหลักฐานการทำลายป่าเถื่อน, 17 "Pcap Touch Monitor True Flat Aluminium Bezel
| INCH: | 17 |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน: | 337.92 (H) X 270.33 (V) มม |
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1280X1024 |
จอภาพอุตสาหกรรมขนาด 17 นิ้วเมาท์มอนิเตอร์ Pcap Touch Flat Screen วงจรชีวิตยาว
| หน้าจอในแนวทแยง: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 4: 3 |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1280 × 1024 |
พีซีแบบจอสัมผัสประสิทธิภาพสูง 12.1 นิ้วแบบจอกว้างพร้อมอายุการใช้งาน 50,000 ชั่วโมง
| ซีพียู: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| ใช้งานอยู่: | 261.12 (H) × 163.2 (V) มม |
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
RFID UHF Touch Panel พีซี Android 7.1 12.1 นิ้ว DRAM 2GB พร้อมจดจำใบหน้า
| ซีพียู: | ARM ที่ใช้ RK3288 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 2GB |
| การเก็บรักษา: | Sandisk EMMC 8G |
VESA 15W 300nits Industrial Lcd Touch Monitor DC9-36V สำหรับรถยนต์
| ขนาด: | 15.6" |
|---|---|
| ตัดกัน: | 800:1 |
| มุมมอง: | 85/85/85/85 |
DC12V Touch Monitor PC, Fanless Panel PC หน้าจอสัมผัสแบบ Resistive / Capacitive
| หน้าจอในแนวทแยง: | 12.1" |
|---|---|
| แสดงขนาดหน้าจอที่ใช้งานอยู่: | 248 (H) x 186 (V) มม |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 800x600 |

