ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
17 นิ้ว Panel Mount Touch Screen จอแอลซีดี PC Monitor Anti Shock ปุ่มควบคุมที่แผงด้านหน้า
| คะแนน IP: | แผงด้านหน้า IP65 |
|---|---|
| สัมผัสเทคโนโลยี: | Capacitive Touch ที่คาดการณ์ไว้กับ 10 จุดสัมผัส / สัมผัสแบบ Resistive |
| มติ: | 1280 x 1024 |
พีซีจอแบน True Touch Mount ทั้งหมดในที่เดียว 10.4 "Android 300 Nits Brightness
| พื้นที่ใช้งาน: | 211.2 (W) x 158.4 (H) มม |
|---|---|
| มติ: | 800 x 600 (ตัวเลือก 1024 x 768) / 16.7M |
| รูปแบบเพลง: | สนับสนุน MP3 / AAC / WAV / WMA / Dolby True HD / DTS-HD / LPCM |
7 นิ้ว Industrie ระบบสัมผัสหน้าจอพีซีที่มี Fingerprinter สำหรับการควบคุมการเข้าถึง / ประตู
| ซีพียู: | Android RK3288, RK3188, RK3368 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 2G |
| การเก็บรักษา: | 8g |
10.1 นิ้วสก์ท็อปทั้งหมดในหนึ่งแผงอุตสาหกรรมพีซีหน้าจอสัมผัส Android 6.0 / 7.1 สำหรับบริการการพิมพ์ภาพถ่ายด้วยตนเอง
| ซีพียู: | Android RK3288, RK3188, RK3368 / RK3399 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 2G |
| การเก็บรักษา: | 8g |
พีซีระบบสัมผัสหน้าจอแบน 64G แบบติดผนังทั้งหมดในที่เดียวพร้อม RFID และกล้อง
| ซีพียู: | Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM4GB |
| การเก็บรักษา: | 64G |
Fanless All In One Industrie หน้าจอสัมผัสพีซีพร้อมเครื่องพิมพ์ RFID และนิ้ว
| ซีพียู: | Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM4GB |
| การเก็บรักษา: | 64G |
VESA Mount Multi Touch Panel พีซี Windows Kiosk กันน้ำสำหรับโรงพยาบาล
| ซีพียู: | Intel J1900 Quad Core |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM4GB, max. DRAM4GB สูงสุด 8G 8G |
| การเก็บรักษา: | 64G, 120G, 240G, ตัวเลือก |
IP65 ฝังตัวหน้าจอสัมผัสคอมพิวเตอร์แผงทนทานสำหรับครัวทำความสะอาดง่าย
| ซีพียู: | Intel i3 7100U |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 4GB, max. DRAM 4GB, สูงสุด 16G 16G |
| การเก็บรักษา: | 120g |
จอสัมผัสแบบฝังพีซี 7 "Windows 10 CE Linux Android 1024 X 600 ความละเอียด
| ซีพียู: | Intel Celeron J1900 2.0GHz |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 4G สูงสุด 8G |
| การเก็บรักษา: | 64G SSD สูงสุด 512GB |
15.6 "16/9 อัตราส่วนภาพคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมหน้าจอสัมผัสที่มีการปรับปรุงประสิทธิภาพการใช้พลังงาน
| ซีพียู: | Intel J1900 i3 i5 i7 Android |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 16: 9 |
| ชนิด: | พีซีแผงฝังแผงพีซีอุตสาหกรรม |

