ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 157 ผลิตภัณฑ์.
15 "เพียวแบนสแตนเลสสตีลอุตสาหกรรมหน้าจอสัมผัสพีซี Resistive Capacitive HMI Linux
| ส่งมอบสื่อสมบูรณ์ ได้แก่: | วิดีโอและเสียงหลายรูปแบบฟีด RSS และการแสดงภาพสไลด์ |
|---|---|
| ขนาด: | 15" |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 700: 1 |
เครื่องอ่านการ์ด NFC อุตสาหกรรมแผงพีซีหน้าจอสัมผัสสำหรับตู้บริการตนเอง
| ซีพียู: | Intel J1900 i3 i5 i7 Android |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 16: 9 |
| ชนิด: | พีซีแผงฝังแผงพีซีอุตสาหกรรม |
แผงพีซีระบบสัมผัสแบบอินเตอร์แอคทีฟหลายแผงติดตั้งอัตราส่วนทั้งหมดในภาพเดียว 16/9
| ซีพียู: | Intel J1900 i3 i5 i7 Android |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 16: 9 |
| ชนิด: | พีซีแผงฝังแผงพีซีอุตสาหกรรม |
สแตนเลสสัมผัสแผง Pc 10.4 "เครื่องอ่านบัตร RFID สแกนเนอร์ตู้พิมพ์ 300 Nits
| ซีพียู: | Intel J1900 i3 i5 i7 Android |
|---|---|
| ชนิด: | พีซีแผงฝังแผงพีซีอุตสาหกรรม |
| มติ: | 800x600 / 1024x768 |
1080P Full HD อุตสาหกรรม All In One PC หน้าจอสัมผัส 15.6 "Widescreen Panel ที่ติดตั้ง
| พื้นที่ใช้งาน: | 344.23 (H) x 193.53 (V) มม |
|---|---|
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1366 x 768 (ตัวเลือก 1920 x 1080) |
| สี: | 16.2M |
จอแบน 19 "พีซีแผงอุตสาหกรรม, ตัวเก็บประจุแบบสัมผัสมีความทนทาน All In One PC พัดลมแบบติดผนัง
| ซีพียู: | Intel Core i3 / i5 / i7 / Android / J1900 |
|---|---|
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1920x1080 |
| พื้นที่ใช้งาน: | 376.32 (H) x 301.06 (V) มม |
เปิดเฟรมพีซีหน้าจอสัมผัสคอมพิวเตอร์แผงกับ 6 × RS232 / 422/485 2 × RJ45 สำหรับระบบอัตโนมัติ
| ซีพียู: | Intel J1900 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM4GB |
| การเก็บรักษา: | 64G |
8' Zero Bezel Die-Cast Aluminum Chassis PCAP การสัมผัสแผ่นผูกสายตา PC
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
|---|---|
| : | |
| : |
จอแสดงผลแบบ Multi Touch Display แผงเมาท์อุตสาหกรรม 1920 * 1080 13.3 นิ้ว LED Backlight
| หน้าจอในแนวทแยง: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 16: 9 |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1920 × 1080 |
21.5'' หนาแน่นแสงอาทิตย์อ่านสัมผัส ติดตามการตกปลากับสายต่อ M12 กันน้ํา
| พอร์ตอินพุต: | อินพุต HDMI (ขั้วต่อ M12 กันน้ำ) |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | จอ LCD ขนาด 21.5 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | DC 9~36V (ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า DC-DC แบบแยกในตัว) / ขั้วต่อ M12 กันน้ำ |

