ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 157 ผลิตภัณฑ์.
HDMI 10.4 "300nits VESA Mount Touch Monitor สำหรับระบบอัตโนมัติ
| INCH: | 7 "ถึง 86" |
|---|---|
| มติ: | 1024 x 768 ถึง 1920x1080 |
| Backlight: | ไฟ LED |
13.3 "จอ LCD จอแบน 1920 × 1080 PCAP Touch Display สำหรับ Kiosk
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | โครงอะลูมิเนียม ผิวเรียบ ออกแบบหน้าแปลน |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งด้านหลังแบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
อลูมิเนียมสกัดลอก สะอาด Flat Bezel IP65 หน้า Resistive Pcap การสัมผัส อุตสาหกรรม PC แผ่นติดตั้ง PC
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1920*1080 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 250 นิท 1000 นิท |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 |
พีซีระบบสัมผัส Multi-Touch ความละเอียดสูง, All In One PC 12.1” 33.9W
| ซีพียู: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| ใช้งานอยู่: | 246.0 (H) × 184.5 (V) มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
PCAP Touch Panel พีซี 15 นิ้วคอมพิวเตอร์ Intel I3 / I5 / I7 พร้อมเครื่องอ่าน RFID / ระบบจดจำใบหน้า
| คะแนน IP: | แผงด้านหน้า IP65 |
|---|---|
| สัมผัสเทคโนโลยี: | Capacitive Touch ที่คาดการณ์ไว้กับ 10 จุดสัมผัส |
| อัตราส่วนภาพ: | 4: 3 |
12.1 นิ้ว PCAP / PCT ระบบสัมผัสหน้าจอคอมพิวเตอร์ Windows 7/10 PC พร้อมเครื่องพิมพ์ความร้อนและเครื่องอ่านใกล้เคียง
| ซีพียู: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 ตัวเลือก |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 4GB |
| การเก็บรักษา: | 64G SSD |
IP65 PCAP 25W 18.5 "VGA Zero Bezel Touch Monitor
| มติ: | 1366X768 |
|---|---|
| น้ำหนัก (NW / GW): | 4.95Kg / 6.9Kg (โดยประมาณ) |
| บรรจุมิติ: | 500 (W) × 440 (H) × 140 (D) มม |
จอสัมผัสอุตสาหกรรมแท็บเล็ตพีซี 12.1 "Android AIOARM3288 Pcap ตัวต้านทานแบบทัชสกรีน
| พื้นผิวกระจก: | TFT |
|---|---|
| ซีพียู: | ARM Quad Core RK3288 ความถี่ซีพียูหลัก: 1.8GHz |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 5.1 / 6.0 |
1024x768 12.1 นิ้วจอภาพ LCD เปิดเฟรม FCC VGA สำหรับตู้ทั้งหมด
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1024X768 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350nits, 500 ,1000nits, 1500nits เป็นทางเลือก |
| แตะที่แผงควบคุม: | capacitive, สัมผัสตัวต้านทาน, สัมผัส IR, SAW |
แท็บเล็ต Android 1.8GHz 10.1”, จอสัมผัสอุตสาหกรรมเกรดพีซีอลูมิเนียมฝาแบน AIO
| อัตราส่วนภาพ: | 16: 9 |
|---|---|
| ตัวถอดรหัสวิดีโอ: | 4K VP8 และ 4K 10 บิต H265 / H264 |
| รูปแบบสื่อ: | รองรับ RMVB, FLV, MPEG1 / 2/4, AVI, WMV, MOV, MP4, TS และอื่น ๆ |

