ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 157 ผลิตภัณฑ์.
จอภาพ LCD แบบเปิดกรอบกว้างแบบกว้าง 12.1 นิ้ว, จอสัมผัสอุตสาหกรรม
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | เปิดเมานต์เฟรม, ติดตั้ง VESA |
จอสัมผัสติดผนังมารีนพีซี 1,000 Nits ความสว่างที่คาดการณ์ไว้ Capacitive Touch
| คะแนน IP: | แผงด้านหน้า IP65 |
|---|---|
| สัมผัสเทคโนโลยี: | Capacitive Touch ที่คาดการณ์ไว้กับ 10 จุดสัมผัส / สัมผัสแบบ Resistive |
| มติ: | 1024X768 |
สีเทาฝังตัว Touch Panel PC 15 '' พร้อมเครื่องพิมพ์ความร้อน QR Reader รวม Android 6.0
| ซีพียู: | ARM ที่ใช้ RK3288 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 2GB |
| การเก็บรักษา: | Sandisk EMMC 8G |
TFT อุตสาหกรรม All In One PC หน้าจอสัมผัส 7 '' Linux Fanless Intel J1900 / Z8350
| ซีพียู: | Intel J1900 Quad Core 2.0Ghz, Intel Z8350 เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 2GB |
| การเก็บรักษา: | 64G SSD max. สูงสุด 64G SSD 1TB 1TB |
จอแบนเมาท์แบน Bezel PC 8 นิ้วอุตสาหกรรม AIO หน้าต่าง J1900 / I3 / I5
| คะแนน IP: | แผงด้านหน้า IP65 |
|---|---|
| สัมผัสเทคโนโลยี: | Capacitive Touch ที่คาดการณ์ไว้กับ 10 จุดสัมผัส / สัมผัสแบบ Resistive |
| มติ: | 800x600 |
อุตสาหกรรมรถยนต์ All In One PC หน้าจอสัมผัสพร้อม Freescale Canbus GPIO 3G 4G GSM
| ซีพียู: | Freescale Cortex I.MX6 Quad Core A9 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 2GB |
| การเก็บรักษา: | Sandisk EMMC 4G |
ระบบสัมผัสหน้าจออุตสาหกรรม 7 "พีซีระบบปฏิบัติการ Linux ARM Freescale Canbus GPIO DRAM 2GB หน่วยความจำ
| ซีพียู: | Freescale Cortex I.MX6 Quad Core A9 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 2GB |
| การเก็บรักษา: | Sandisk EMMC 4G |
7 '' 1024x600 หน้าจอสัมผัสแบบยึดติดกับผนังการรับรู้ ID พีซีสำหรับห้องสมุด
| ซีพียู: | ARM Cortex RK3288 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 2GB |
| การเก็บรักษา: | 8g |
LED Backlight Touch Panel PC, 15 "Flat Bezel All In One Touch Screen Android HMI
| ส่งมอบสื่อสมบูรณ์ ได้แก่: | วิดีโอและเสียงหลายรูปแบบฟีด RSS และการแสดงภาพสไลด์ |
|---|---|
| ขนาด: | 15" |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 700: 1 |
10.1 "Widescreen อุตสาหกรรมแผงพีซีหน้าจอสัมผัส Android Android RK3288 CPU
| จอภาพ: | 10.1 |
|---|---|
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1280x800 |
| ซีพียู: | Android RK3288 |

