ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
เกรดอุตสาหกรรม 12.1 "จอภาพกรอบเปิดหน้าจอสัมผัสสูงสว่าง
| หน้าจอในแนวทแยง: | 12.1" |
|---|---|
| แสดงขนาดหน้าจอที่ใช้งานอยู่: | 246.0 (H) × 184.5 (V) มม |
| อัตราส่วนภาพ: | 4: 3 |
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรมขนาด 12.1 นิ้ว IP65 ด้านหน้าจอแบนเรียบ อินพุต VGA HDMI แบบติดตั้งบนแผง ติดผนัง จอแสดงผลแบบสัมผัส pcap
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม SGCC |
|---|---|
| ร่างมิติ: | 376.1 x 285.3x 43.3 มม. |
| น้ําหนัก: | 2.43กิโลกรัม |
จอแสดงผล LCD แบบจอกว้าง 1000 Nits ขนาด 12.1 แสงแดดสามารถติดตั้งได้ง่าย
| หน้าจอในแนวทแยง: | 12.1" |
|---|---|
| แสดงขนาดหน้าจอที่ใช้งานอยู่: | 261.12 (H) × 163.2 (V) มม |
| อัตราส่วนภาพ: | 16:10 |
จอคอมพิวเตอร์จอสัมผัสแบนราบ Pcap ขนาด 8 "- ตัวต้านทานแบบสัมผัสหลายตัว
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 800x600 หรือ 1024x768 |
|---|---|
| มุมมอง: | 70/70/50/70 |
| ขั้วต่อสัญญาณอินพุต: | VGA, DVI, HDMI |
12.1” จอ LCD Mount Panel ความสว่างสูง 1,000 nits
| หน้าจอในแนวทแยง: | 12.1 |
|---|---|
| แสดงขนาดหน้าจอที่ใช้งานอยู่: | 246.0 (H) × 184.5 (V) มม |
| อัตราส่วนภาพ: | 4: 3 |
พอร์ต USB / RS232 แผงหน้าจอสัมผัสเมาท์ที่ทนทานหน้าจอมอนิเตอร์ 19 "อินพุต VGA / DVI / HDMI
| INCH: | 19 |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน: | 376.32 (H) x 301.06 (V) มม |
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1280X1024 |
จอภาพความสว่างสูงแบบ Full HD อุตสาหกรรมแผงเมาท์จอแบนขนาด 21.5 "IP65
| INCH: | 21.5" |
|---|---|
| ความละเอียด:: | full HD 1920X1080 |
| ขั้วต่อสัญญาณอินพุต: | VGA, DVI, HDMI |
11.6 นิ้ว 1080P หน้าจอกว้างอุตสาหกรรมแผงเมาท์จอภาพ 50000 ชั่วโมง MTBF
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 11.6 นิ้ว |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1920×1080 |
RS232 17 "Flat Bezel Panel Mount LCD Monitor 1024x768
| INCH: | 8 "ถึง 21.5" |
|---|---|
| มติ: | 1024x768 ถึง 1920x1080 |
| Backlight: | ไฟ LED |
หน้าจอแสดงผลสำหรับติดตั้งกับแผงอุตสาหกรรมด้านหน้าขนาด 10.1 "ฝาอะลูมิเนียมแบบ True Flat Surface
| INCH: | 10.1" |
|---|---|
| มติ: | 1366X768 |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 16: 9 |

