ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 157 ผลิตภัณฑ์.
จอแสดงผลแบบ Multi Touch แผงกันน้ำ IP65
| INCH: | 15 |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน: | 304.12 (H) x 228.09 (V) มม |
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1024X768 |
จอแอลซีดี Mount Panel ที่ทนทาน 10.4 นิ้วหน้าจออะลูมิเนียมขอบ True Flat Surface IP65
| INCH: | 10.4" |
|---|---|
| มติ: | 800 x 600 หรือ 1024 x 768 |
| มุมมอง: | 80/80/80/80 |
จอภาพ Lcd แบบ Full HD ที่ทนทาน, 11.6 "จอแบนอุตสาหกรรม VESA ติดผนังเสริมก็ได้
| INCH: | 10.4" |
|---|---|
| มติ: | 800 x 600 หรือ 1024 x 768 |
| มุมมอง: | 80/80/80/80 |
หน้าจอแสดงผลแบบอ่านได้ขนาด 19 นิ้วจอ LCD Touch Screen True Flat
| ขนาด: | 19 นิ้ว |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน: | 376.32 (H) x 301.06 (V) มม |
| มติ: | 1280 X1024 |
จอ LCD ขนาด 24 "ที่สามารถอ่านแสงแดดได้ IP65 / IP66 ปิดผนึกด้วยหน้าจอสัมผัส PCAP
| ขนาด: | 24" |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน: | 527.04 (H) X 296.46 (V) มม |
| ไม่จำเป็น: | กระจกสัมผัส IR / AR / AG |
จอแสดงผล LCD ขนาด 1500nits 12.1” Sun เกรดอุตสาหกรรม AG AG
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีสแตนเลส / อลูมิเนียม |
|---|---|
| MTBF: | 50000hours |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
จอมอนิเตอร์ระบบสัมผัสหน้าจออุตสาหกรรมเมาท์ 12.1 นิ้วความละเอียดทางกายภาพ 800 × 600
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
จอภาพอุตสาหกรรมขนาดเล็ก 10.4 '' 12.1 '' Display Link Chip ขับเคลื่อนโดยพอร์ต USB หนึ่งพอร์ต
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็กพื้นผิวเรียบไม่จำเป็น |
|---|---|
| ชิป: | DisplayLink |
| ประเภทที่พัก: | VESA การติดตั้งการติดตั้งแผงเสริม |
สแตนเลสสตีลทนทานหน้าจอสัมผัสจอมอนิเตอร์อุตสาหกรรมเกรด 12.1 นิ้ว
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีสแตนเลส / อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน / สีดำ |
| ประเภทที่พัก: | VESA Mount |
จอสัมผัสแบบคีออสก์ประสิทธิภาพสูงเปิดเฟรมความละเอียด 1024 × 768
| แสดงขนาดหน้าจอที่ใช้งานอยู่: | 304.13 (H) × 228.10 (V) มม |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 4: 3 |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1024 × 768 |

