ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
12.1 "1500nits สว่างสูงกลางแจ้งที่แข็งแกร่งสแตนเลสเต็ม IP66 / IP67 กันน้ำสัมผัสพีซีคอมพิวเตอร์แผง
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีสแตนเลสหรือที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ประเภทที่พัก: | VESA Mount |
All In One Touch Panel PC 9 - แรงดันไฟฟ้า 36V หน้าจอสัมผัสแบบมัลติ Capacitive
| ซีพียู: | Intel J1900, i3, i5, i7 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-36V |
| ระดับที่ทนทาน: | การจัดอันดับ NEMA 12, NEMA 4, IP52, IP54, IP65 สำหรับแผงด้านหน้า |
หน้าจอ LCD ที่อ่านได้ขนาด 12.1 นิ้ว Capacitive Touch Flat Zero Bezel ช่องสัญญาณวิดีโออินพุต VGA / HDMI
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1280 × 800 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 1,000 cd / m ² |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ° C (-20 ~ 70 ° C ไม่จำเป็น) |
หน้าจอสัมผัสสว่างสูงแสงแดดจอ LCD ที่อ่านได้ 12.1 "Widescreen Open Frame
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1280 × 800 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 1,000 cd / m ² |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ° C (-20 ~ 70 ° C ไม่จำเป็น) |
IP66 21.5 "หน้าจอระบบสัมผัสหน้าจอป้องกันฝุ่น PC 300/1000/1500 Nits Brightness
| จอภาพ: | 21.5" |
|---|---|
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1920x1080 |
| ความสว่าง: | 300/1000/1500 nits เป็นตัวเลือก |
IP67 สแตนเลสสตีลที่ทนทานแผงหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมพีซี Intel J1900 / I3 / I5 / I7
| ความสว่าง: | 300/1000/1500 nits เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| ซีพียู: | Android, Intel J1900, i3, i5, i7 |
| พอร์ตอนุกรม: | 1XCOM |
หน้าจอสัมผัสเป็นศูนย์ซันไลต์ Bezel Alluminum Alloy 15 "หน้าจอสัมผัสแบบ Resistive Resistive
| INCH: | 15 |
|---|---|
| มติ: | 1024 x 768 |
| มุมมอง: | 362.6 × 283mm |
FHD แผงอุตสาหกรรมเมาท์มอนิเตอร์จอ LCD VESA VGA DVI อินพุต HDMI แสงแดดอ่านค่าได้
| พื้นที่ใช้งาน (มม.): | 344.16 (H) x 193.59 (V) |
|---|---|
| มติ: | 1920 × 1080 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอสัมผัส Capacitive ที่คาดการณ์ / 5 สายหน้าจอสัมผัสแบบ Resistive |
จอกว้าง 17.3 "Flat Bezel Panel จอ LCD อุตสาหกรรมแผง IP65 Ultra Slim
| มิติการตัดออก: | 276.5 × 191.7mm |
|---|---|
| มติ: | 1920 × 1080 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอสัมผัส Capacitive ที่คาดการณ์ / 5 สายหน้าจอสัมผัสแบบ Resistive |
1280x800 RS232 Open Frame Lcd Display 12.1" 1000nits อุตสาหกรรม
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1280x800 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350nits, 500 ,1000nits ตัวเลือก |
| แตะที่แผงควบคุม: | capacitive, สัมผัสตัวต้านทาน, สัมผัส IR, SAW |

