ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 157 ผลิตภัณฑ์.
จอภาพ LCD Mount Mount 7 นิ้วพร้อมจอสัมผัสแบบ Capacitive
| หน้าจอในแนวทแยง: | 7 นิ้ว |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 16: 9 |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1024 × 600 |
12.1 "จอแอลซีดีที่อ่านได้ตามฤดูกาล, แองเจิลมุมมองการแสดงแสงแดดที่อ่านได้
| หน้าจอในแนวทแยง: | 12.1" |
|---|---|
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 800 × 600 (เลือกได้ 1024 × 768) |
| ความสว่าง: | 1,000 cd / m ² |
86 นิ้ว 4K Panel Mount Touch Screen Monitor True พื้นผิวที่เรียบพร้อมพีซี OPS ที่เสียบได้
| วัสดุ: | โครงอลูมิเนียมและโครงเหล็กด้านหลัง |
|---|---|
| ปัจจัยการผลิต: | VGA, DVI, HDMI |
| แตะประเภท: | PCAP Touch / IR Touch |
หน้าจอแสดงผล Lcd กลางแจ้งที่อ่านได้หน้าจอสัมผัส 12.1 นิ้ว 1,000 Nits 1500 Nits TFT
| หน้าจอในแนวทแยง: | 12.1 นิ้ว |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 4: 3 |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 800X600, 1024X768 เป็นตัวเลือก |
IoT 18.5 Touch Screen Monitor จอภาพ LCD อุตสาหกรรม ความสว่างสูง 1000nits
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เปิดเฟรม จอแบน ออกแบบหน้าแปลน |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | Flush Mount พร้อมตัวยึดด้านข้าง, VESA Mounting |
จอแอลซีดีที่สามารถอ่านได้แสงแดด IP66 สแตนเลสที่ทนทานการออกแบบที่กำหนดเองเสร็จสมบูรณ์
| ขนาด: | 15.6" |
|---|---|
| มติ: | 1920x1080 |
| กำลังไฟเข้า: | DC12V |
250nits 1024x768 8 "-21.5" Industrial Panel Mount Monitor
| INCH: | 8 "ถึง 21.5" |
|---|---|
| มติ: | 1024x768 ถึง 1920x1080 |
| Backlight: | ไฟ LED |
DVI 350nits 15in Industrial Touch Screen Monitor สำหรับระบบอัตโนมัติ
| ขนาด: | 15" |
|---|---|
| ความคมชัด: | 700: 1 |
| มุมมอง: | 80/80/70/70 |
เปิดเฟรม 17 นิ้ว LCD Monitor หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive สำหรับ CNC Automation
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เปิดเฟรม จอแบน ออกแบบหน้าแปลน |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | Flush Mount พร้อมตัวยึดด้านข้าง, VESA Mounting |
จอแอลซีดีที่สามารถอ่านแสงแดดสดใสสูงขนาดจอแบน True Flat Bezel ขนาด 15 "
| บลูทู ธ: | ไม่จำเป็น |
|---|---|
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน: | 304.12 (H) x 228.09 (V |

