ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 157 ผลิตภัณฑ์.
21.5 "250cd / m² 4096 × 4096 Halo Capacitive Touch Screen 26W
| ปณิธาน: | 1920*1080 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนเหล็ก |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 21.5" |
ตัวถังอุตสาหกรรมขนาด 12.1 นิ้วจอ LCD ระบบสัมผัสแสดงผลด้วย VGA, DVI, อินพุต HDMI สำหรับ koisk, เกมมิ่ง
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | Chassis Mount, การติดตั้ง VESA |
จอแสดงผล LCD แบบ Sunlight ที่ทนทานอ่านได้จอสัมผัสแบบมัลติทัชติดตั้งสูงสว่าง 17 นิ้ว
| ขนาด: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| ขั้วต่อสัญญาณอินพุต: | VGA, DVI, HDMI |
| พื้นที่ใช้งาน: | 337.92 (H) X 270.33 (V) มม |
Flush Mount Pcap จอภาพสัมผัสหน้าจออุตสาหกรรมทรูแบนหลักฐานป่าเถื่อน 10-21.5 "
| ความชื้นในการทำงาน: | 10%-90% (ไม่ควบแน่น) |
|---|---|
| 24/7/365 ใช้: | ได้รับการสนับสนุน |
| มุมมอง: | 80/80/60/70 |
จอภาพ LCD อุตสาหกรรมขนาด 19 นิ้วระบบสัมผัส IP65 สำหรับการธนาคารอัตโนมัติ
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เปิดเฟรม จอแบน ออกแบบหน้าแปลน |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | Flush Mount พร้อมตัวยึดด้านข้าง, VESA Mounting |
จอ LCD อุตสาหกรรม IP65 IP66 ที่ทนทาน PC โมดูลแผงหน้าจอสัมผัส
| ขนาดหน้าจอ: | 7"-65" |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | สัมผัสตัวต้านทาน, สัมผัส IR, สัมผัส PCAP, กระจกป้องกัน AR/AG |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
ITD 7-65inch Rugged Industrial LCD แผงสัมผัสหน้าจอพีซีแบบสัมผัส
| ขนาดหน้าจอ: | 7"-65" |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | สัมผัสตัวต้านทาน, สัมผัส IR, สัมผัส PCAP, กระจกป้องกัน AR/AG |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
หน้าจอสัมผัสแบนประสิทธิภาพสูงคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมจอสัมผัส
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
| ชื่อ: | คอมพิวเตอร์ระบบสัมผัสหน้าจออุตสาหกรรม |
จอภาพระบบสัมผัสอุตสาหกรรมแบบติดตั้งในตัวพร้อมจุดสัมผัสหลายจุด 10 จุด
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | แชสซีเหล็ก, กรอบหน้าอะลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่อยู่อาศัย: | แผง/ตัวยึดแบบฝัง การติดตั้ง VESA |
21.5 "ความสว่าง 1,000 Nits ความสว่างของแสงแดดที่สามารถดูได้เวลาตอบสนอง 5ms
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1920x1080 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 1,000 nits |
| มุมมอง: | 85/85/80/80 |

