ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ 12 1 pcap touch monitor ] การจับคู่ 157 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอ่านลายนิ้วมือ Android AIO RFID แผงหน้าจอสัมผัสพีซีหลายวิธีในการติดตั้ง
| ซีพียู: | Intel J1900 i3 i5 i7 Android |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 16: 9 |
| ชนิด: | พีซีแผงฝังแผงพีซีอุตสาหกรรม |
แสงแดดที่สามารถอ่านได้จอ lcd resistive / IR / pcap หน้าจอสัมผัส 21.5 "จอภาพกรอบเปิด
| หน้าจอในแนวทแยง: | 21.5" |
|---|---|
| แสดงขนาดหน้าจอที่ใช้งานอยู่: | 476.64 (H) × 248.25 (V) |
| อัตราส่วนภาพ: | 16: 9 |
แผงด้านหน้า IP65 PCAP NEM 17.3 "จอ LCD อุตสาหกรรม
| ป้อนข้อมูล: | VGA/HDMI/DVI |
|---|---|
| แผงสัมผัส: | แผงสัมผัสแบบ Capacitive ที่คาดการณ์ไว้พร้อม 10 จุดสัมผัสหลายจุด |
| อินเทอร์เฟซแบบสัมผัส: | USB/RS232 |
Flush / Rear Mount Industrial Touch Screen Monitor อินเทอร์เฟซ HMI 17"
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1280 X 1024 |
|---|---|
| สว่าง: | 250 นิต |
| ประเภทที่อยู่อาศัย: | Flush Mount, Mount ด้านหลัง |
ความสว่างสูงที่เป็นอุปกรณ์เสริมทางอุตสาหกรรม All In One PC รวมโปรเซสเซอร์ Intel Android
| หน้าจอในแนวทแยง: | 15" |
|---|---|
| แสดงขนาดหน้าจอที่ใช้งานอยู่: | 211.2 (W) x 158.4 (H) มม |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1024 x 768 |
หน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรม FHD จอแสดงผล TFT LCD อุตสาหกรรมขนาด 21.5 "
| Widescreen: | ใช่ |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง: | ความกว้าง: 527 มม. ความสูง: 325 มม. ความลึก: 43 มม |
| บรรจุมิติ: | 560 (W) × 430 (H) × 140 (D) มม |
2025 23.6' Round Industrial Multi PCAP Touch LCD All-In-One Panel PCs พร้อม ARM และ X86 Wide Operating Temperature มอนิเตอร์ความละเอียดสูง
| เวลาการส่งมอบ: | 10-15 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| : |
43 "Pure Flat LCD Monitor อุตสาหกรรมหน้าจอสัมผัส IP65 NEMA 4 หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive
| อินพุต: | VGA / HDMI / DVI |
|---|---|
| แตะที่แผงควบคุม: | จอสัมผัส Capacitive ที่คาดการณ์ไว้กับ 10 คะแนนแบบสัมผัสหลายจุด |
| หน้าจอสัมผัส: | USB / RS232 |
จอภาพ TFT LCD ยืดจอแสดงผล 7.36 นิ้วกรอบแชสซีเหล็กแบบเปิดกว้างพิเศษ
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | เปิดเมานต์เฟรม, ติดตั้ง VESA |
เครื่องจอ LCD อินเตอร์เอกทีวี 24 นิ้ว ทัชสกรีน มีความละเอียดสูงและติดตั้งด้านหลัง VESA
| สัญญาณอินพุต: | วีจีเอ, HDMI, DVI |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | DC12V |
| อินเตอร์เฟซแบบสัมผัส: | พอร์ต USB/RS232 |

