ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ rugged embedded industrial pc ] การจับคู่ 126 ผลิตภัณฑ์.
จอแสดงผลแบบสัมผัสอุตสาหกรรมเกรด Bezel Flat Touch จอสัมผัสอุตสาหกรรม
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
หน้าจอสัมผัสระบบสัมผัสอุตสาหกรรม 11.6 นิ้วความละเอียด 1920 × 1080
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
22 นิ้ว Panel Mount จอสัมผัสอุตสาหกรรมจอแบน Bezel, Anti - ป่าเถื่อน
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
กล่องอุตสาหกรรมที่แข็งแกร่งกันน้ํา PC LED Touch Monitor Solutions คอมพิวเตอร์กล่องที่ติดตั้ง
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
|---|---|
| : | |
| : |
แผงพีซีแบบติดผนังที่ทนทานแบบฝัง Capacitive 1024x768 300cd / M2
| ดูนางฟ้า: | 85/85/85/85 |
|---|---|
| IP Rating: | IP66/IP67 |
| แตะตัวเลือก: | ตัวต้านทาน PCAP |
15.6 "พีซีแผงอุตสาหกรรมสแตนเลสที่ทนทานสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
| ซีพียู: | Intel J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7 ตัวเลือก |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 15.6" |
1280X1024 SS แผงอุตสาหกรรมที่ทนทานพีซี 45W หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive แบบต้านทาน
| ซีพียู: | Intel J1900/i3/i5/i7/RK3288/RK3399 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 19" |
ฝังตัว RK3288 Android Fanless PC Box กล่องอลูมิเนียมอัลลอยด์
| โปรเซสเซอร์: | ARM ควอดคอร์ Cortex-A17, 1.8GHz |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | RK3288 (RK3566, RK3399 ตัวเลือก) |
| หน่วยความจำ: | 2GB,4GB |
1366x768 1000Mbps Ethernet แผงอุตสาหกรรมที่ทนทาน 250nits
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์Intel® Bay Trail Celeron Quad Core J1900 2.0GHz |
|---|---|
| ชิปเซ็ตกราฟิก: | CPU กราฟิกรวม HD และรองรับ 1080p |
| แลน: | 1 x 10/100 / 1000Mbps Ethernet |
15 นิ้ว 50W 1024X768 SS316L พีซีแผงที่ทนทานสำหรับอุตสาหกรรมอาหาร
| ซีพียู: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 ถึงเจนเนอเรชั่นที่ 10 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 15" |

