ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ rugged embedded industrial pc ] การจับคู่ 123 ผลิตภัณฑ์.
8.4'' IP65 Panel PC Solutions TFT ไฮ ไลท์ LCD PCAP หน้าจอสัมผัส มอนิเตอร์ หน้าจอ/จอแสดงผล
| การแก้ไข: | 800 x 600 |
|---|---|
| ประเภทแผ่น: | ที.ที.เอฟ |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป, แล็ปท็อป, จอแสดงผลโฆษณาในอาคาร, ร้านค้า/ตลาด/ธนาคาร/โรงเรียน/ktv, ตัวยึดติดผนัง/ ฝังตัว/ |
จอภาพความละเอียดสูงที่ติดตั้งบนแผงอุตสาหกรรมที่ทนทานด้วย IR / PCAP / Resistive Touch
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อ: | จอแอลซีดีติดแผง |
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
กล่องกันน้ําแบบแข็งแรง Android PC กล่องอุตสาหกรรม PC LED Touch Monitor Solutions คอมพิวเตอร์กล่องที่ติดตั้ง
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
|---|---|
| : | |
| : |
All-Aluminum Fanless Box PC Industrial Rugged Waterproof Box เครื่องคอมพิวเตอร์กล่องที่ติดตั้งที่ใช้ระบบ Android
| ความชื้น: | 10%~90%(ไม่ควบแน่น) |
|---|---|
| ชั้นวางฮาร์ดดิสก์: | ค่าเริ่มต้นเป็น DDR4 2GB, สูงสุด 8GB |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20~70℃ |
เครื่องมือคอมพิวเตอร์จอสัมผัสกันน้ํา
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | ตัวถังสแตนเลส |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ประเภทที่อยู่อาศัย: | เมาท์ VESA |
Linux Ubuntu 250nits Open Frame Touch Screen VESA สำหรับ Kiosk
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1024X768 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 250nits, 500, 1000nits เป็นตัวเลือก |
| หน่วยประมวลผล: | RK3288, RK3399, Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
15 "ความสว่างสูงแสงแดดตัวถังหน้าจอสัมผัสที่อ่านได้แผงพีซี 1,000nits แสงไฟ LED
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | Chassis Mount, VESA Mount |
Waterproof Industrial Panel Pcs
| ซีพียู: | อินเทล J1900 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 10.4" |
ip65 แผงพีซี 21.5 นิ้วสแตนเลส 304 สำหรับอุตสาหกรรมอาหาร
| ซีพียู: | Intel J1900, Intel i3/i5/i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 21.5" 250nits, 1000nits 1500nits เป็นทางเลือก |
จอภาพอะลูมิเนียมอัลลอยด์ 11.6 นิ้ว IP65/IP66 พร้อมโซลูชัน PCAP Touch จอ LCD TFT ความสว่างสูง จอภาพ/จอแสดงผล PCAP Touch screen
| การแก้ไข: | 1920 × 1080 |
|---|---|
| ประเภทแผ่น: | ที.ที.เอฟ |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป, แล็ปท็อป, จอแสดงผลโฆษณาในอาคาร, ร้านค้า/ตลาด/ธนาคาร/โรงเรียน/ktv, ตัวยึดติดผนัง/ ฝังตัว/ |

