ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ rugged embedded industrial pc ] การจับคู่ 123 ผลิตภัณฑ์.
12.1 "1500nits สว่างสูงกลางแจ้งที่แข็งแกร่งสแตนเลสเต็ม IP66 / IP67 กันน้ำสัมผัสพีซีคอมพิวเตอร์แผง
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีสแตนเลสหรือที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ประเภทที่พัก: | VESA Mount |
HMI PCAP / PCT Touch Monitor PC All In One 15 นิ้ว Intel J1900 พร้อมมุมกลม
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | VESA การติดตั้ง Chassis Mount |
10.4 นิ้วที่ทนทานเต็ม IP67 NEMA 4x Marine Panel PC 1024x768
| ซีพียู: | RK3288, RK3399, Intel J1900, E3845, ตัวเลือก i3/i5/i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 10.4" |
IP67 สแตนเลสสตีลที่ทนทานแผงหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมพีซี Intel J1900 / I3 / I5 / I7
| ความสว่าง: | 300/1000/1500 nits เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| ซีพียู: | Android, Intel J1900, i3, i5, i7 |
| พอร์ตอนุกรม: | 1XCOM |
65' อุตสาหกรรมแข็งแรง 65 นิ้วสมาร์ทหลายสัมผัส AIO PC อลูมิเนียม 400 cd / m2
| ขนาดหน้าจอ: | 65 " |
|---|---|
| ประเภทอินเตอร์เฟส: | สัมผัสอินฟราเรด |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
RFID UHF Touch Panel พีซี Android 7.1 12.1 นิ้ว DRAM 2GB พร้อมจดจำใบหน้า
| ซีพียู: | ARM ที่ใช้ RK3288 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 2GB |
| การเก็บรักษา: | Sandisk EMMC 8G |
15 "ฝาฟรี PCAP หน้าจอสัมผัสหลาย AIO แผงพีซี fanless Celeron J1900, i3 / i5 / i7 หลักฐานป่าเถื่อน, G + G, ด้านหน้า IP65
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | การติดตั้งด้านข้าง, การติดตั้ง VESA, เมาท์เดสก์ท็อป |
Widescreen 10.1 "จอสัมผัส PC / คอมพิวเตอร์ DC 12V พร้อมจอแสดงผล TFT LCD
| ซีพียู: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| MTBF: | 50000hours |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
Android 7.0 20W 10.4 "1000nits Touch Panel Fanless PC SCADA
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1920x1080 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 250, 1000nits เป็นตัวเลือก |
| หน่วยประมวลผล: | Android, X86 สำหรับอุปกรณ์เสริม |
15 "แชสซีระบายความร้อนแบบพาสซีฟทนทานแผงหน้าจอสัมผัสตัวต้านทานพีซี Intel i3 / i5 / i7 PoE RS485
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | VESA การติดตั้ง Chassis Mount |

