ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ rugged embedded industrial pc ] การจับคู่ 123 ผลิตภัณฑ์.
10.1 "Widescreen อุตสาหกรรมแผงพีซีหน้าจอสัมผัส Android Android RK3288 CPU
| จอภาพ: | 10.1 |
|---|---|
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1280x800 |
| ซีพียู: | Android RK3288 |
แผงอุตสาหกรรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ PC IP68 IP69K กันน้ำกันฝุ่นแบบเต็ม
| ซีพียู: | Intel J1900/i3/i5/i7/RK3288 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 19" |
10 นิ้ว 1280X800 SUS316L Android Panel Pc NEMA4x สำหรับอุตสาหกรรมเครื่องดื่ม
| ซีพียู: | RK3288, RK3399 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 10.1" |
17.3 "IP69K แผงหน้าจอสัมผัส PC I3-8145U สแตนเลส 316L ทนทาน
| ซีพียู: | ตัวเลือก Intel i3-8145U, Inte i5/i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 17.3" |
IP69K SUS316L ออลอินวันพีซี PCAP แผงสัมผัสแบบสัมผัสกันฝุ่น PC
| ดูนางฟ้า: | 70/70/60/70 |
|---|---|
| IP Rating: | IP66/IP67 |
| แตะตัวเลือก: | ตัวต้านทาน PCAP |
จอแสดงผลหน้าจอสัมผัสขนาด 9.7 นิ้วที่แข็งแรงทนทาน / หน้าจอ Lcd ที่ทนทานพร้อมเมาท์ในตัว
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
จอแบนความละเอียดสูง LCD ในร่ม / กลางแจ้งสำหรับโฆษณา
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
Outdoor HD LCD รู๊กเกอร์ IP 68 แท็บเล็ต PC Windows10 แบตเตอรี่ 8000mAh PCAP All In One 10.1 นิ้ว
| การแก้ไข: | 1280 x 800 |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1'' |
| ซีพียู: | Intel Cherry-Trail Z8350 Quad Core |
หน้าจอมอนิเตอร์แบบเมาท์อุตสาหกรรมแบบจอกว้าง 17.3” แผงจอแอลซีดีอุตสาหกรรม CE FCC อยู่ในรายการ
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงจอแอลซีดีอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
ความน่าเชื่อถือสูง 19 นิ้วเมานท์อุตสาหกรรมแผงจอภาพรอยขีดข่วนตัวถังเหล็กทน
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
| MTBF: | 50000hours |

