ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ rugged embedded industrial pc ] การจับคู่ 125 ผลิตภัณฑ์.
IP67 แผงพีซีที่ทนทาน 7 "คอมพิวเตอร์หน้าจอสัมผัส Intel I5 10210u
| ซีพียู: | Intel Core i5-210u, ดาวหางเลค |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 7" |
หนาแน่น กันน้ํา ใส่ใน Android PC อุตสาหกรรม IP67
| ซีพียู: | ARM OCTA CORE RK3588, Cortex-4 × A76+4 × A55 |
|---|---|
| จีพียู: | Mali-G610 MP4 Quade GPU รองรับ OpenGL ES3.2 / OpenCl 2.2 / Vulkan1.1, 450 GFLOPS |
| เอสดีแรม: | ค่าเริ่มต้นเป็น LPDDR4/LPDDR4X 4GB 64 บิต LPDDR4/LPDDR4X, สูงสุด 64GB |
18.5 "อุตสาหกรรมแผงพีซีที่ทนทานสแตนเลส J6412 Elkhart Lake
| ซีพียู: | Intel J6412 Elkhart Lake, ตัวเลือก Inte i3/i5/i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 18.5" |
15 "จอแอลซีดีเกรดอุตสาหกรรมที่ทนทาน, จอมอนิเตอร์หน้าจอสัมผัสเมาท์
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อ: | แผงจอแอลซีดีอุตสาหกรรม |
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
Professional Panel Mount Lcd Monitor / จอคอมพิวเตอร์ที่ทนทาน 50000 ชั่วโมง MTBF
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อ: | จอภาพเมาท์แบบสัมผัสหน้าจอ |
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
7 นิ้วหน้าจอสัมผัสกันน้ำจอคอมพิวเตอร์ PCAP ลดแสงอัตโนมัติ 1000 Nits WIFI BT
| ดูเทวดา: | 80/80/80/80 |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 / IP66 / IP67 |
| แตะตัวเลือก: | PCAP ตัวต้านทาน |
IP65 ฝังตัวหน้าจอสัมผัสคอมพิวเตอร์แผงทนทานสำหรับครัวทำความสะอาดง่าย
| ซีพียู: | Intel i3 7100U |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 4GB, max. DRAM 4GB, สูงสุด 16G 16G |
| การเก็บรักษา: | 120g |
15 "XGA หน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอ LCD แผงเมาท์คอมพิวเตอร์พีซีหน้า IP65
| วัสดุตัวเรือน: | ฝาด้านหน้าอลูมิเนียมที่แข็งแรงทนทานโครงเหล็กด้านหลัง |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | แผงยึดพร้อมที่หนีบ |
Fanless Rugged Panel PC 15 นิ้ว คอมพิวเตอร์ระบบสัมผัสแบบปิดสนิท
| ซีพียู: | อินเทล J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7 Comet Lake |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 15" |
15 "กรอบจอแบนที่แข็งแกร่ง PCAP ระบบสัมผัสหน้าจอแบบติดตั้ง PC IP65 ด้านหน้า, เมาท์แบบฝัง, 10 จุดสัมผัส, การต่อต้านการก่อกวน,
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีที่ทำจากเหล็กฝาอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | ตัวยึดพาเนล / แบบฝัง, การติดตั้ง VESA |

