ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ side mounting fanless industrial computer ] การจับคู่ 16 ผลิตภัณฑ์.
14 X GPIO Fanless Industrial Computer PC Intel Core เจนเนอเรชั่นที่ 10 Comet Lake
| ติดตั้ง: | ขายึดด้านข้าง |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์เสริม: | ออนบอร์ด Intel® Celeron® 8th/9th/10th i5/i7 CPU Comet Lake |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
การติดตั้งด้านข้างคอมพิวเตอร์พีซีอุตสาหกรรมไร้พัดลม Intel Core 8260u Coffee Lake Dual HDMI
| ติดตั้ง: | ขายึดด้านข้าง |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์เสริม: | ออนบอร์ด Intel® Core® i5-8260u CPU Coffee Lake |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ถึง 60 ℃ |
การติดตั้งด้านข้าง Mini Box PC คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมไร้พัดลม Windows 11 I5 8265u Whiskey Lake
| ติดตั้ง: | ขายึดด้านข้าง |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์เสริม: | Intel Core i5-8265u วิสกี้เลค |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
Fanless Compact Industrial Mini PC คอมพิวเตอร์ฝังตัว 4G Intel I3 6157U Skylake
| ติดตั้ง: | VESA, ตัวยึดด้านข้าง |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์เสริม: | ออนบอร์ด Intel® i3-6157U Skylake |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -30 ถึง 70 ℃ |
ความแม่นยำสูงฝังตัว PC อุตสาหกรรม / Fanless คอมพิวเตอร์ฝังตัว 2GB
| ซีพียู: | Intel Bay Trail-M J1900 Quad-Core 2.0GHz |
|---|---|
| เสียง: | MIC-IN, LINE-OUT |
| หน่วยความจำ: | 2GB, up to Max. 2GB ถึงสูงสุด 8GB 8GB |
350nits 1280x1024 Multi Touch Pc แผงคอมพิวเตอร์ Intel I7 8550U 32G RAM 220W
| ขนาด: | 8"~21.5" |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350nits |
| หน่วยประมวลผล: | Intel i3 / i5 / i7 |
ตัวเครื่องอลูมิเนียม Fanless Mini Embedded PC 2 * RJ45 / 4 * USB RS232 RS485
| วัสดุตัวเรือน: | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ประเภทที่พัก: | VESA การติดตั้ง, การติดตั้งด้านข้าง |
Black Industrial Mini Embedded PC ที่ใช้โปรเซสเซอร์ Intel I3 / I5 / I7
| วัสดุตัวเรือน: | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ประเภทที่พัก: | VESA การติดตั้ง, การติดตั้งด้านข้าง |
15 "ฝาฟรี PCAP หน้าจอสัมผัสหลาย AIO แผงพีซี fanless Celeron J1900, i3 / i5 / i7 หลักฐานป่าเถื่อน, G + G, ด้านหน้า IP65
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | การติดตั้งด้านข้าง, การติดตั้ง VESA, เมาท์เดสก์ท็อป |
เกรดอุตสาหกรรม Fanless ฝังตัว PC อุตสาหกรรมสูงสุด 9 พอร์ต USB 8 COM
| ซีพียู: | Intel Bay Trail-M J1900 Quad-Core 2.0GHz |
|---|---|
| เสียง: | MIC-IN, LINE-OUT |
| หน่วยความจำ: | 2GB, up to Max. 2GB ถึงสูงสุด 8GB 8GB |

