ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ side mounting fanless industrial computer ] การจับคู่ 16 ผลิตภัณฑ์.
จอแบน 19 "พีซีแผงอุตสาหกรรม, ตัวเก็บประจุแบบสัมผัสมีความทนทาน All In One PC พัดลมแบบติดผนัง
| ซีพียู: | Intel Core i3 / i5 / i7 / Android / J1900 |
|---|---|
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1920x1080 |
| พื้นที่ใช้งาน: | 376.32 (H) x 301.06 (V) มม |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ HDMI Linux 1000Mbps Fanless Embedded Box PC
| คุณสมบัติ: | ระบบ IPC ที่ประหยัดพลังงานและไม่มีพัดลม |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย: | ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปแข็งแรงทนทาน |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
Industrial Embedded Industrial PC Mini Box J1900 พร้อมพอร์ต RS485
| ซีพียู: | Intel Bay Trail-M J1900 Quad-Core 2.0GHz |
|---|---|
| เสียง: | MIC-IN, LINE-OUT |
| หน่วยความจำ: | 2GB, up to Max. 2GB ถึงสูงสุด 8GB 8GB |
TFT อุตสาหกรรม All In One PC หน้าจอสัมผัส 7 '' Linux Fanless Intel J1900 / Z8350
| ซีพียู: | Intel J1900 Quad Core 2.0Ghz, Intel Z8350 เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 2GB |
| การเก็บรักษา: | 64G SSD max. สูงสุด 64G SSD 1TB 1TB |
43' มัลติทัช LCD HD All In One Fanless Touch Panel PC ความสว่างสูง PCAP Panel Mount J1900
| เวลาการส่งมอบ: | 10-15 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
| : |
รู๊กเกอร์ กันน้ํา ARM ฐานกล่อง คอมพิวเตอร์ อุตสาหกรรมคอมพิวเตอร์ MINI PC
| ซีพียู: | ARM ควอดคอร์ RK3568, Cortex-A55 |
|---|---|
| จีพียู: | มาลี-G52-2EE ประสิทธิภาพสูง |
| เอสดีแรม: | ค่าเริ่มต้นเป็น DDR4 4GB, สูงสุด 8GB |

