ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
มอนิเตอร์จอสัมผัส LCD ด้านนอกประเภทอุตสาหกรรม ขนาด 43' J Type LED Halo Curved Display ความสว่างสูง
| แผงจอแอลซีดี: | แผงจอแอลซีดี 43' |
|---|---|
| ขั้วต่อสายไฟ: | AC135~145V 50/60 เฮิรตซ์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
มอนิเตอร์จอสัมผัส LCD ด้านนอกประเภทอุตสาหกรรม 32'' C แบบ LED Halo Curved Display ความสว่างสูง
| แผงจอแอลซีดี: | แผน LCD 32 นิ้ว |
|---|---|
| ขั้วต่อสายไฟ: | AC135~145V 50/60 เฮิรตซ์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | t/t, paypal (173515844@qq.com) |
ITD 49 ภาพจอสัมผัส LCD ภายนอกเกรดอุตสาหกรรม จอแสดงความสว่างสูง พร้อมการผูกสายแสง
| พอร์ตอินพุต: | HDMI INx1, การ์ด TF × 1, RJ45 × 1, USB2.0 × 2, ช่องเสียบหูฟัง |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | แผงจอแอลซีดี 49 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | AC110 หรือ 220V , 50/60Hz |
มอนิเตอร์จอสัมผัส LCD ด้านนอกประเภทอุตสาหกรรม 43
| พอร์ตอินพุต: | HDMI INx1, การ์ด TF × 1, RJ45 × 1, USB2.0 × 2, ช่องเสียบหูฟัง |
|---|---|
| แผงจอแอลซีดี: | แผงจอแอลซีดีขนาด 43 นิ้ว |
| ขั้วต่อสายไฟ: | AC110 หรือ 220V , 50/60Hz |
จอแสดงผล LCD กลางแจ้งขนาด 55 นิ้ว โซลูชั่นป้ายดิจิตอล RJ45 WIFI 4G
| แอปพลิเคชัน: | จอแสดงผลโฆษณาในร่ม, ร้านค้า / ตลาด / ธนาคาร / โรงเรียน / ktv, ติดผนัง / ฝังตัว / เดสก์ท็อป |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | 1-5 ชิ้น / กล่องปลอดภัยมั่นคง |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-15 วันทำการ |
ตู้แสดงผล LCD กลางแจ้งแบบกันน้ำ 1500 Nits หน้าจอโฆษณากันน้ำ
| MTBF: | 50000 ชั่วโมง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20~55°C(Fan-Cooling); -20 ~ 55 ° C (พัดลมระบายความร้อน); -40~55°C (Air Condition B |
| 24/7/365 ใช้: | ได้รับการสนับสนุน |
หน้าจอคีออสก์แบบกันฝุ่นแบบคู่กันน้ำ IP67 Digital Signage Display
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1920x1080, 3840x2160 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 2000nits ~ 5000nits ตัวเลือก |
| แผงสัมผัส: | PCAP, IR Touch เสริมหรือ AR glass vandal proof |
5000nits Outdoor LCD Billboard 480W Steel Interactive สำหรับร้านค้าปลีก Window
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1920x1080, 3840x2160 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 2000nits ~ 5000nits ตัวเลือก |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เหล็ก |
PCAP IR จอ LCD กลางแจ้ง AR Glass 5000nits สำหรับปั๊มน้ำมัน
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1920x1080, 3840x2160 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 2000nits ~ 5000nits ตัวเลือก |
| แผงสัมผัส: | PCAP, IR Touch เสริมหรือ AR glass vandal proof |
ป้ายดิจิตอล LCD กลางแจ้ง 2000nits 3840x2160 VGA HDMI สำหรับ Park
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1920x1080, 3840x2160 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 2000nits ~ 5000nits ตัวเลือก |
| แผงสัมผัส: | PCAP, IR Touch เสริมหรือ AR glass vandal proof |

