ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ rugged embedded industrial pc ] การจับคู่ 123 ผลิตภัณฑ์.
แผงควบคุมที่มีความทนทาน All In One PC 350 Nits Face Recognition รองรับการควบคุมการเข้าถึง
| ซีพียู: | RK3288, RK3399 |
|---|---|
| หน้าจอในแนวทแยง: | 8" |
| ความสว่าง: | 350 nits |
คอมพิวเตอร์ Windows Linux Rugged Panel PC IP65 IP67 หน้าจอสัมผัสกันน้ำความสว่างสูง
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีสแตนเลส / อลูมิเนียม |
|---|---|
| สายกันน้ำ: | สาย USB, สาย RJ45, สายไฟ |
| ประเภทที่พัก: | VESA Mount / Panel Mount |
จอคอมพิวเตอร์หน้าจอสัมผัสที่มีความทนทาน 1920 × 1080 J1900 ติดตั้งง่าย
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีสแตนเลส |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ประเภทที่พัก: | VESA Mount |
IP66 "คอมพิวเตอร์อุตสาหกรรมที่ทนทานและมีความสว่างสดใสสูงพร้อมขั้วต่อกันน้ำแบบเต็ม
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1024X600 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 1,000 nits |
| มุมมอง: | 75/75/70/75 |
แผงกันน้ำที่ทนทานอุตสาหกรรมกันน้ำแพลตฟอร์มเปิดพีซี RFID โปรเซสเซอร์ 125KHz J1900 Quad Core
| ซีพียู: | อินเทล J1900 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 10.4" |
สแตนเลสสตีล 43 55 นิ้ว IP65 หน้าจอสัมผัส Capacitive PC
| ซีพียู: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 43"55" max. สูงสุด 43 "55" 65" 65" |
พีซีที่ทนทานระดับมารีนเกรด PC 15 '' IP65 กลางแจ้งกันน้ำแสงแดดที่อ่านได้
| แผง TFT: | 15 นิ้ว 1024 * 768 1,000nits หรือ 1500nits |
|---|---|
| สายกันน้ำ: | สาย USB, สาย RJ45, สายไฟ |
| ประเภทที่พัก: | VESA Mount / Panel Mount |
5 สายแผงหน้าจอสัมผัสแบบ Resistive PC PC IP66 IP67 กันน้ำมาตรฐาน 17 "CE
| ซีพียู: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 17" |
กล่องกันน้ําแข็งแรง Android PC อุตสาหกรรม MINI PC หนาแน่นเครื่องคอมพิวเตอร์ที่ฝัง
| รองรับระบบปฏิบัติการ: | ARM ควอดคอร์ RK3566, Cortex-A55 |
|---|---|
| จีพียู: | มาลี-G52-2EE ประสิทธิภาพสูง |
| ชิปเซ็ต: | ร็อคชิป |
IP67 แผงพีซีที่ทนทาน 7 "คอมพิวเตอร์หน้าจอสัมผัส Intel I5 10210u
| ซีพียู: | Intel Core i5-210u, ดาวหางเลค |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวเรือนสแตนเลส 304, 316L |
| เส้นทแยงมุมหน้าจอ: | 7" |

