ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ industrial lcd panel ] การจับคู่ 643 ผลิตภัณฑ์.
จอแสดงผลแบบสัมผัสอุตสาหกรรมพลังงานต่ำ 300nits พร้อมความละเอียด 1920 × 1080
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | เปิดเมานต์เฟรม, ติดตั้ง VESA |
High Definition Panel Mount Touch Screen Monitor IP65 ด้านหน้าสำหรับ Koisk
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | เปิดเมานต์เฟรม, ติดตั้ง VESA |
Professional 65 นิ้ว Monitor Panel Mount อุตสาหกรรม Zero Bezel พร้อมโครงเหล็ก
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | เปิดเมานต์เฟรม, ติดตั้ง VESA |
IP66 21.5 "หน้าจอระบบสัมผัสหน้าจอป้องกันฝุ่น PC 300/1000/1500 Nits Brightness
| จอภาพ: | 21.5" |
|---|---|
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1920x1080 |
| ความสว่าง: | 300/1000/1500 nits เป็นตัวเลือก |
พอร์ต USB / RS232 แผงหน้าจอสัมผัสเมาท์ที่ทนทานหน้าจอมอนิเตอร์ 19 "อินพุต VGA / DVI / HDMI
| INCH: | 19 |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน: | 376.32 (H) x 301.06 (V) มม |
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1280X1024 |
จอภาพความสว่างสูงแบบ Full HD อุตสาหกรรมแผงเมาท์จอแบนขนาด 21.5 "IP65
| INCH: | 21.5" |
|---|---|
| ความละเอียด:: | full HD 1920X1080 |
| ขั้วต่อสัญญาณอินพุต: | VGA, DVI, HDMI |
IP65 แผงหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมตรวจสอบ 19 '' Flush Mount Pcap 100-240 VAC
| ประเภท LCD: | 19"แอกทีฟแมทริกซ์ TFT-LCD |
|---|---|
| IP: | IP65 (สำหรับแผงด้านหน้าเท่านั้น) |
| น้ำหนัก: | 5.5Kg |
RFID UHF Touch Panel พีซี Android 7.1 12.1 นิ้ว DRAM 2GB พร้อมจดจำใบหน้า
| ซีพียู: | ARM ที่ใช้ RK3288 |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 2GB |
| การเก็บรักษา: | Sandisk EMMC 8G |
Fanless MarineTouch Panel PC อุตสาหกรรม 11.6 นิ้ว 0-100% การควบคุมความสว่าง
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | โครงเหล็ก ฝาหน้าอะลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่อยู่อาศัย: | แผง/ตัวยึดแบบฝัง, การติดตั้ง VESA |
6.5 "All In One Touch Panel PC หน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรม HMI Windows 10 IoT
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 640×480 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 500nits |
| โปรเซสเซอร์: | อินเทล J1900, อินเทล J4125, อินเทล i3/i5 |

