ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ industrial lcd panel ] การจับคู่ 643 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอ LCD แบบเปิดอ่านได้แสงแดดอุตสาหกรรมอุตสาหกรรม 1,000 Cd / M²พร้อมตัวเรือนโลหะ
| หน้าจอในแนวทแยง: | 10.1" |
|---|---|
| แสดงขนาดหน้าจอที่ใช้งานอยู่: | 211.2 (H) × 140.5 (V) มม |
| อัตราส่วนภาพ: | 16:10 |
10.1 นิ้วอุตสาหกรรมล้างติด PCAP หน้าจอสัมผัสจอแอลซีดี Monintor แสดงผลด้วย DVI, VGA, อินพุต HDMI สำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | Flush Mount, ด้านหลัง Mount |
จอแสดงผล Lcd อุตสาหกรรมจอสัมผัส PC รวมหน้าจอสัมผัสแบบ Resistive ขนาด 19 นิ้ว
| หน้าจอในแนวทแยง: | 19" |
|---|---|
| แสดงขนาดหน้าจอที่ใช้งานอยู่: | 376.32 (H) x 301.06 (V) มม |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1280X1024 |
15.6 นิ้วอุตสาหกรรมล้างติด PCAP หน้าจอสัมผัสจอแอลซีดี Monintor แสดงผลด้วย DVI, VGA, อินพุต HDMI สำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีเหล็ก |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือสีเงิน |
| ประเภทที่พัก: | Flush Mount, ด้านหลัง Mount |
หน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมที่อ่านได้ในเวลากลางวัน 9.7” การกันน้ำ
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีสแตนเลส / อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน / สีดำ |
| ประเภทที่พัก: | VESA Mount |
10.4 '' PCAP Touch Panel PC, ทนทานอุตสาหกรรม All In One PC DC 12V อินเตอร์เฟซหน้าจอสัมผัส
| INCH: | 10.4 |
|---|---|
| ซีพียู: | Intel Celeron J1900, Intel Core i3 / i5 |
| หน่วยความจำ: | 2GB (สูงสุด 16GB) |
จอภาพ LCD ขนาด 24 นิ้ว หน้าจอสัมผัสแบบมัลติทัชแบบ capacitive เกรดอุตสาหกรรม
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | โครงเหล็กกันสนิม ติดตั้ง VESA |
|---|---|
| ความสว่าง: | 300cd / ㎡ |
| อินพุต/เอาต์พุต: | VGA, อินพุต HDMI, พอร์ต USB, อินพุต DC |
หน้าจอ LCD กันน้ำกลางแจ้งจอภาพความสว่างสูง 7 "พร้อมลำโพง
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | แชสซีอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ออลอินวันสาย: | อินพุต HDMI, เสียง, สาย USB, อินพุตไฟ |
| ประเภทที่อยู่อาศัย: | VESA Mount, การติดตั้งแผงเสริม |
PCAP Touch Screen ที่ทนทาน PC เมาท์ VESA สำหรับอุตสาหกรรมที่มีความชื้น 10% -90%
| วัสดุตัวเรือน: | แชสซีสแตนเลสหรือที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ประเภทที่พัก: | VESA Mount |

