ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
1024x768 350nits Open Frame Panel PC ARM ตาม RK3288 Linux Ubuntu 18.04
| ความละเอียดดั้งเดิม: | 1024x768 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350nits |
| โปรเซสเซอร์: | ARM RK3288, RK3399 Android 9/10/11, Ubuntu |
10.1 นิ้ว POE มินิคอมพิวเตอร์ VESA Wall Embedded RJ45 350nits
| ซีพียู: | ARM Quad Core RK3288 RK3368 RK3399 |
|---|---|
| แฟลช: | 8G: 16G/32G/64G/128G อุปกรณ์เสริม |
| อินพุต/เอาต์พุต: | 1 × HDMI; 1 × HDMI; 2 × USB Max. 2 × USB สูงสุด 6× USB;1 × RJ45 LAN;1 |
VESA 15.6 นิ้ว Industrial Panel Pc 350nits Waterproof Android Tablet PC
| ซีพียู: | ARM Quad Core RK3288 RK3368 RK3399 ตัวเลือก WINDOWS |
|---|---|
| แฟลช: | 8G: 16G/32G/64G/128G อุปกรณ์เสริม |
| อินพุต/เอาต์พุต: | 1 × HDMI; 1 × HDMI; 2 × USB Max. 2 × USB สูงสุด 6× USB;1 × RJ45 LAN;1 |
LPCM 1280x800 ARM Android แท็บเล็ตพีซี 10.1 นิ้ว 350nits Android Touch Panel Pc
| ซีพียู: | ARM Quad Core RK3288 RK3368 RK3399 |
|---|---|
| แฟลช: | 8G: 16G/32G/64G/128G อุปกรณ์เสริม |
| อินพุต/เอาต์พุต: | 1 × HDMI; 1 × HDMI; 2 × USB Max. 2 × USB สูงสุด 6× USB;1 × RJ45 LAN;1 |
VESA 350nits 11.6 "FHD อุตสาหกรรมแท็บเล็ตพีซีหน้าจอสัมผัส DC 12V อินพุต RK3288
| ความละเอียดพื้นเมือง: | 1920x1080 |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350nits |
| หน่วยประมวลผล: | RK3288, RK3399, Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
1000nits 316L แผงสแตนเลสพีซี Android Windows ที่ใช้ 15.6 นิ้ว
| ซีพียู: | ARM based RK3288, RK3399; RK3288 ที่ใช้ ARM, RK3399; x86 based Intel J1900, i3/i5/i |
|---|---|
| หน้าจอในแนวทแยง: | 15.6" |
| ความสว่าง: | 300nits และ 1000nits เป็นตัวเลือก |
13.3 "1000nits Outdoor Waterproof Android Pc 15W สัมผัสแบบ Capacitive SCADA
| ซีพียู: | ARM Quad Core Cortex-A17, 1.8GHz (ตัวเลือก RK3399) |
|---|---|
| หน้าจอในแนวทแยง: | 13.3" |
| กราฟิก: | Supports max. รองรับสูงสุด 4K resolution ความละเอียด 4K |
IP65 ด้านหน้า 27 นิ้ว Vesa Mount Pc Touch Screen คอมพิวเตอร์ 300nits
| ซีพียู: | RK3288, RK3399 |
|---|---|
| วัสดุ: | กรอบอลูมิเนียมและฝาหลังเหล็ก steel |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 27" |
LPCM 23.8" Industrial Touch Panel Pc Android 7.1 เพื่อการพาณิชย์
| ซีพียู: | RK3288, RK3399 |
|---|---|
| วัสดุ: | กรอบอลูมิเนียมและฝาหลังเหล็ก steel |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 23.8" |
21.5 นิ้ว 250nits Android Touch Pc 4G WIFI PCAP Touch สำหรับการแพทย์
| ซีพียู: | RK3288, RK3399 |
|---|---|
| วัสดุ: | กรอบอลูมิเนียมและฝาหลังเหล็ก steel |
| หน้าจอในแนวทแยง: | 21.5" |

