ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
Pcap จอแบนหน้าจอสัมผัสจอคอมพิวเตอร์ 15 "Flush Mount IP65 ด้านหน้าอุตสาหกรรม
รายละเอียดสินค้า
| ขนาดเค้าร่าง | ความกว้าง: 340 มม. ความสูง: 264 มม. ความลึก: 47.9 มม | ประเภทจอแอลซีดี | 15" Active matrix TFT-LCD |
|---|---|---|---|
| N.W | 3.2 กก | G.W | 6.8kg |
| อินพุตวิดีโอ | VGA และ DVI-I, HDMI, เสียง | มุมมอง (L / R / T / B) | 80 ° / 80 ° / 70 ° / 70 ° |
| สแกนหน้าจอ | 60HZ | แตะที่แผงควบคุม | หน้าจอสัมผัส Capacitive ที่คาดการณ์ไว้ |
| เน้น | จอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม,industrial computer monitor |
||
รายละเอียดสินค้า
15 "flush mount monitor pcap จอแบนสัมผัสจอภาพจริงแบน IP65 ด้านหน้าอุตสาหกรรมจอ lcd
พารามิเตอร์พื้นฐาน
2. 1 ทั่วไป
| แบบ | ITD15OFT5Y1 |
| IP | IP65 (สำหรับแผงด้านหน้าเท่านั้น) |
| IK | จะแจ้งภายหลัง |
| ขนาดเค้าร่าง | ความกว้าง: 340 มม. ความสูง: 264 มม. ความลึก: 47.9 มม |
| น้ำหนัก(NW / GW) | 3.2Kg / 6.8Kg (ประมาณ) |
| ประเภทจอแอลซีดี | 15" Active matrix TFT-LCD |
| อินพุตวิดีโอ | VGA และ DVI-I, HDMI, เสียง |
| แนะนำการแก้ไข | 1024 × 768 @ 60Hz, 75Hz |
| ตัวควบคุม OSD | อนุญาตการปรับความสว่างบนหน้าจอ, อัตราส่วนความคมชัด, ปรับอัตโนมัติ, เฟส, นาฬิกา, ตำแหน่ง H / V, ภาษา, ฟังก์ชั่น, รีเซ็ต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ประเภท: อิฐภายนอก อินพุต (สาย) แรงดันไฟฟ้า: 100-240 VAC, 50-60 Hz แรงดันไฟฟ้า / กระแสไฟขาออก: 12V ที่ 4A สูงสุด |
| เมาท์อินเตอร์เฟส |
1) VESA 75 มม. และ 100 มม 2) ตัวยึดสำหรับติดตั้งเสริม |
| การรับประกันปกติ | 1.5 years. 1.5 ปี Extended warranty like 2 years and 3 years is optional. รับประกันเพิ่มเติมเช่น 2 ปีและ 3 ปีเป็นตัวเลือก |
| การอนุมัติตัวแทน | FCC, CE, RoHS ได้รับการรับรอง |
2. 2 ข้อมูลจำเพาะของ LCD
| พื้นที่ใช้งาน (มม.) | 304.128 (H) × 228.096 (V) |
| มติ | 1024 × 768 |
| สนาม Dot (มม.) | 0.297 × 0.297 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุตที่กำหนด VDD | + 3.3V (ประเภท) |
| มุมมอง (L / R / T / B) | 80 ° / 80 ° / 70 ° / 70 ° |
| ความคมชัด | 700: 1 |
| ความสว่าง (cd / m2) | 250 |
| เวลาตอบสนอง (เพิ่มขึ้น / ลดลง) | 5.7s / 2.3s |
| รองรับสี | 16.2M / 262K |
| สแกนหน้าจอ | 60Hz |
| แสงไฟ MTBF (ชม.) | 50000h |
2. 2 ข้อมูลจำเพาะของ LCD
| พื้นที่ใช้งาน (มม.) | 304.128 (H) × 228.096 (V) |
| มติ | 1024 × 768 |
| สนาม Dot (มม.) | 0.297 × 0.297 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุตที่กำหนด VDD | + 3.3V (ประเภท) |
| มุมมอง (L / R / T / B) | 80 ° / 80 ° / 70 ° / 70 ° |
| ความคมชัด | 700: 1 |
| ความสว่าง (cd / m2) | 250 |
| เวลาตอบสนอง (เพิ่มขึ้น / ลดลง) | 5.7s / 2.3s |
| รองรับสี | 16.2M / 262K |
| สแกนหน้าจอ | 60Hz |
| แสงไฟ MTBF (ชม.) | 50000h |
2.3 ข้อกำหนดหน้าจอสัมผัส
| ชนิด | หน้าจอสัมผัส Capacitive ที่คาดการณ์ไว้ |
| มติ | 4096 × 4096 |
| การส่งผ่านแสง | 85% ± 5% |
| แตะวงจรชีวิต | 50 ล้านครั้ง |
| แตะเวลาตอบสนอง | 5ms |
| แตะระบบอินเตอร์เฟส | ประเภท USB |
| การใช้พลังงาน | 20W |
| รองรับระบบปฏิบัติการ |
Plug and Play สำหรับ Windows 7/8/10, Linux Kernel 3.18.12 หรือสูงกว่า ไดรเวอร์สำหรับ Windows CE / XP, Android |
ภาพผลิตภัณฑ์:
![]()
![]()
แพคเกจ:
บริษัท ของเรา
แนะนำผลิตภัณฑ์

