ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
จอภาพ LCD อุตสาหกรรม
-
เลือกพีซีแบบสัมผัส
-
จอภาพสัมผัสอุตสาหกรรม
-
จอภาพเมาท์อุตสาหกรรม
-
พีซีแผงควบคุม Android
-
พีซีแผงที่ทนทาน
-
จอภาพ LCD ที่สามารถอ่านแสงอาทิตย์ได้
-
เปิดจอภาพ LCD เฟรม
-
IP65 แผงพีซี
-
จอแอลซีดีที่ทนทาน
-
จอแอลซีดียืดบาร์
-
จอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
-
แท็บเล็ตพีซีที่ทนทาน
-
จอแสดงผลป้ายดิจิตอล
-
พีซีอุตสาหกรรมแบบฝังตัว
-
FrancoisITD เป็นผู้ผลิตที่ดีตอบสนองบริการก่อนและหลังการขายพร้อมที่จะช่วยเหลือการออกแบบที่ดีหน้าจอแบนที่น่าประทับใจผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้ -
MarceloITD มีความยินดีที่ได้ร่วมงานและเป็นพันธมิตรเชิงกลยุทธ์ที่มีค่า -
LensonITD ให้การกำหนดค่าที่หลากหลายของหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรมจอภาพและผลิตภัณฑ์คอมพิวเตอร์แบบฝังทั้งขนาดใหญ่และขนาดเล็ก
คำหลัก [ oem 17 inch lcd industrial monitor ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอสัมผัสความสว่างสูงที่อ่านได้ในเวลากลางวัน 50,00000 ชั่วโมง
| หน้าจอในแนวทแยง: | 17.3 นิ้ว |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ: | 16: 9 |
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1920 × 1080 |
Sunlight Readable Outdoor Display 1,000 Cd / M²พร้อมพื้นผิวเรียบที่แท้จริง
| หน้าจอในแนวทแยง: | 17" |
|---|---|
| ความละเอียดทางกายภาพ: | 1280X1024 |
| ความสว่าง: | 1,000 cd / m ² |
หน้าจอสัมผัสแบบอุตสาหกรรม 1920 × 1080 คอมพิวเตอร์จอแบนความสว่าง 300 Nits
| ใช้งานอยู่: | 344.232 (H) × 193.536 (V) มม |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส: | Resistive, PCAP |
| กำลังไฟเข้า: | DC 12V |
Professional 17 "Touch Panel PC 250 Nits พร้อมผิวอะลูมิเนียม Bezel
| ใช้งานอยู่: | 337.92 (H) × 270.34 (V) มม |
|---|---|
| MTBF: | 50000hours |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ตัวเลือก) |
All In One Touch Panel PC 9 - แรงดันไฟฟ้า 36V หน้าจอสัมผัสแบบมัลติ Capacitive
| ซีพียู: | Intel J1900, i3, i5, i7 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-36V |
| ระดับที่ทนทาน: | การจัดอันดับ NEMA 12, NEMA 4, IP52, IP54, IP65 สำหรับแผงด้านหน้า |
VESA Mount Multi Touch Panel พีซี Windows Kiosk กันน้ำสำหรับโรงพยาบาล
| ซีพียู: | Intel J1900 Quad Core |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM4GB, max. DRAM4GB สูงสุด 8G 8G |
| การเก็บรักษา: | 64G, 120G, 240G, ตัวเลือก |
IP65 ฝังตัวหน้าจอสัมผัสคอมพิวเตอร์แผงทนทานสำหรับครัวทำความสะอาดง่าย
| ซีพียู: | Intel i3 7100U |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DRAM 4GB, max. DRAM 4GB, สูงสุด 16G 16G |
| การเก็บรักษา: | 120g |
จอสัมผัสติดผนังมารีนพีซี 1,000 Nits ความสว่างที่คาดการณ์ไว้ Capacitive Touch
| คะแนน IP: | แผงด้านหน้า IP65 |
|---|---|
| สัมผัสเทคโนโลยี: | Capacitive Touch ที่คาดการณ์ไว้กับ 10 จุดสัมผัส / สัมผัสแบบ Resistive |
| มติ: | 1024X768 |

